ต้นเดือนพฤษภาคมนี้ LSV ขอมอบรางวัลแด่เพื่อนสมาชิกที่มีน้ำใจ อีก 1 ท่านครับ..

ต้นเดือนพฤษภาคมนี้ LSV ขอมอบรางวัลแด่เพื่อนสมาชิกที่มีน้ำใจ อีก 1 ท่านครับ..

(1/8) > >>

ช่างเล็ก(LSV):
รางวัลที่มอบให้คือ " รางวัลช่วยเหลือเว็บบอร์ดด้านคอมพิวเตอร์ดีเด่น" ที่เฝ้าคอยช่วยเหลืออย่างสม่ำเสมอแก่เพื่อนๆยามมีปัญหาเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์...ได้แก่น้องวินัย winai4u ครับ  :) :-X
   น้องวินัย จะได้รับรางวัลจากLSV เป็นเช็คของขวัญ 2,000 บาท พร้อมถ้วยรางวัลเป็นเกียรติสืบไป... เพื่อตอบแทนการทำความดีและเป็นกำลังใจให้ครับ 
   จะจัดส่งให้ต้นเดือนนี้ครับ

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
           LSV Team.

...." LSVส่งเสริมเพื่อนช่างให้มีน้ำใจซึ่งกันและกัน ..สร้างสรรค์คนเก่ง ...ดำเนินการอย่างมีรูปธรรมด้วยความจริงใจ ...ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่มีน้ำใจเข้ามาโอบอุ้มช่วยเหลือกันครับ "

benzd:
อ้างจาก: ช่างเล็กๆ(LSV) ที่ เมษายน 28, 2008, 11:00:00 AM

รางวัลที่มอบให้คือ " รางวัลช่วยเหลือเว็บบอร์ดด้านคอมพิวเตอร์ดีเด่น" ได้แก่น้องวินัย winai4u ครับ
   น้องวินัย จะได้รับรางวัลตอบแทนน้ำใจจากLSV เป็นเช็คของขวัญ 2,000 บาท พร้อมป้ายรางวัล เพื่อเป็นกำลังใจต่อไปครับ
   จะจัดส่งให้ต้นเดือนนี้ครับ

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน
           LSV Team.

ยินดีด้วยนะครับ

worathep-LSV team:
เหมาะสมมาก  ยินดีด้วยครับ :) :) :)

dekwat♥:
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

แวมไพร์-LSVteam♥:
ยินดีด้วยครับ.. :-X

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป