อะไหล่แอร์
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 14, 2024, 03:24:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อะไหล่แอร์  (อ่าน 4447 ครั้ง)
prachyacoopt
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 09:14:02 PM »

ตอนนี้อยากเป็นตัวแทนจำหน่ายอะไหล่แอร์นะครับ ตอนนี้ทำงานเป็นช่างแอร์อยู่บริษัทแห่งหนึ่งนะครับแถวกบินทร์บุรี คือสั่งซื้ออะไหล่จากร้านแถวนี้นะครับค่อนข้างแผงผมเลยมีแนวคิดว่าจะเปิดร้านเองนะครับ คือ แถวกบินทร์ มีร้านแอร์ที่ขายอะไหล่น้อยมากนะครับ ผู้ไดมีข้อมูลช่วยเมลล์มาบอก หรือ โทร 086-1114781 ช่าง โส         prachyacoopt@yahoo.com  Roll Eyes Cool เอาแน่ ไม่เอา ขอบคุณ เศร้าจัง Kiss

henrytum
member
*

คะแนน20

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ 3,300 สัปดาห์จะทำอะไรก็ทำซะ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 09:20:10 AM »

ขอด้วยคน surasit_thiptun@hotmail.com
b.chaiyasith
แก้ปัญหาไม่ตกคุยกันเวลางานline:chiabmillion
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน650

ไม้ดีไม่ลอยน้ำมาไกล

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 12:35:28 PM »

สนับสนุนแนวคิดครับไหนๆก็ใช้อยู่แล้ว
เมื่อก่อนผมก็ทำอย่างนี้ แรกๆเลยไปหาแหล่งขายส่งที่ไม่ไกลมากนักมาก่อน ซื้อของที่เราใช้และเพื่อนใช้
ไปบอกเพื่อนว่าเรามีขาดเหลือมาแบ่งได้ ต้องอดทน ห้ามขายเชื่อเดี๋ยวทุนหมด ขายไม่แพงแต่สดๆ
แหล่งใหญ่มีของแท้ กุลธร ริฟริโก้ อ่างทอง เกรดกลาง อมร คลองถม ต้องมีงานหลักจึงจะอยู่ได้ ถ้างานมี
ทำสม่ำเสมอ จะมีเซลเดินมาหาและให้เครดิตเอง 30ปีมาแล้วซื้อ รีเลย์คลิ๊กสันของตู้เย็นจากกุลธร 90บาท
ราคาเงินสดลดอีก 5เปอร์เซ็น ปัจจุบันเปลี่ยนไปไม่ถึง 10เปอร์เซ็น แต่ต่างจังหวัดขายรวมโอเวอร์โหลด
350บาท ราคารวมกันปัจจุบันไม่ถึง 200บาท(แท้) ผมคิดว่าตั้งราคาขึ้นไป 25% แล้วลดพิเศษ 5-10%เหลือ
10-15% ก็ดีกว่าเงินฝากแล้ว ลองดูครับเป็นกำลังใจให้ ด้วยความจริงใจ : HAPPY2!! :)D

"CHIAB"
มนุษย์เราแต่ละคน  ต่างไม่รู้ว่ามาจากไหน  ไม่มีใครรู้จักกันมาก่อนเลย  แล้ววันหนึ่งก็มาพบหน้ากัน  สมมุติเป็นพ่อ  เป็นแม่  เป็นเมีย  เป็นสามี  เป็นลูก  อยู่ร่วมกัน  ใช้ชีวิตร่วมกัน และแล้ววันหนึ่ง  ก็แยกย้ายด้วยการ  "ตายจาก"  กันไปสู่  ณ  ที่ซึ่งไม่มีใครได้ตามพบ  คืนสู่ความเป็นผู้ไม่รู้ว่ามาจากไหน  ไปไหน  และคืนสู่ความเป็น  "คนแปลกหน้า"  ซึ่งกันและกันอนันกาลอีกครั้งหนึ่ง...และอีกครั้งหนึ่ง!?
ขอขอบคุณ คุณเปลว สีเงิน ที่ให้ข้อคิดดีๆ
prayothk
member
*

คะแนน9

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 09:43:03 AM »

ขอไว้เป็นข้อมูลมั้งครับ cr_supply@hotmail.com Cheesy
b.chaiyasith
แก้ปัญหาไม่ตกคุยกันเวลางานline:chiabmillion
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน650

ไม้ดีไม่ลอยน้ำมาไกล

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 11:17:32 AM »

ลองดูตรงนี้
http://www.ubmthai.com/leksoundsmf3/index.php?topic=53025.msg273995#msg273995

"CHIAB"
มนุษย์เราแต่ละคน  ต่างไม่รู้ว่ามาจากไหน  ไม่มีใครรู้จักกันมาก่อนเลย  แล้ววันหนึ่งก็มาพบหน้ากัน  สมมุติเป็นพ่อ  เป็นแม่  เป็นเมีย  เป็นสามี  เป็นลูก  อยู่ร่วมกัน  ใช้ชีวิตร่วมกัน และแล้ววันหนึ่ง  ก็แยกย้ายด้วยการ  "ตายจาก"  กันไปสู่  ณ  ที่ซึ่งไม่มีใครได้ตามพบ  คืนสู่ความเป็นผู้ไม่รู้ว่ามาจากไหน  ไปไหน  และคืนสู่ความเป็น  "คนแปลกหน้า"  ซึ่งกันและกันอนันกาลอีกครั้งหนึ่ง...และอีกครั้งหนึ่ง!?
ขอขอบคุณ คุณเปลว สีเงิน ที่ให้ข้อคิดดีๆ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์