****ขนาดที่เหมาะสมแนบรูปส่วนตัว และวิธีแนบภาพ

****ขนาดที่เหมาะสมแนบรูปส่วนตัว และวิธีแนบภาพ

<< < (2/6) > >>

tangkung (♥):
ภาพหรือไฟล์ที่ว่าไม่เกิน180KBเช็คยังไงครับ

ช่างเล็ก(LSV):
คลิกขวาที่ภาพ > properties ครับ  :P

eskimo_bkk-LSV team♥:
อ้างจาก: ช่างเล็กๆ(LSV) ที่ มกราคม 19, 2007, 01:31:22 PM

กว้างไม่ควรเกิน 119 pixel มีขนาดไฟล์ไม่ควรเกิน 15 k ครับ  :D :P :)
 ..ท่านใดมีไอค่อนการ์ตูนเยอะๆกรุณาส่งมาแจกกันหน่อยนะครับ อิๆ  :
;D

eskimo_bkk-LSV team♥:
 ;D

pkkel:
สวัสดี ครับ แล้วเราจะแก้รูป และปรับแต่ง อย่างไร ครับให้ได้ภาพที่ไม่ใหญ่เกินไปครับ    แนะนำด้วยครับ :D :D :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว