''Gang Cartoon Channel''
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 18, 2024, 10:25:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ''Gang Cartoon Channel''  (อ่าน 4949 ครั้ง)
soso♥
กลุ่มสนับสนุนLSV+มีน้ำใจ
member

คะแนน102

กินน้อยๆ จะกินได้นาน

yo-yo-369@hotmail.com
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2008, 10:40:48 AM »

ออกอากาศทางช่องเคเบิ้ล 9 ผ่านจานรับสัญญาณดาวเทียมระบบ C-Band (ฟรีทีวี)หรือทางเคเบิ้ลท้องถิ่นทั่วประเทศ  เป็นรายการที่จะมาสูบฉีดความมันส์อย่างเต็มอิ่ม ตลอด 24 ชม.เต็ม ทุกวัน และที่สำคัญ ฟรี เริ่มสูบฉีดความมันส์พร้อมกันทั่วประเทศ 1 ตุลาคม 2551นี้ แน่นอน "
      รอกันหน่อยนะครับช่องการ์ตูนดีๆมาอีกช่องแล้วไม่ต้องไปง้อ จานอื่นแล้ว ติดตามรายละเอียดได้ที่ http://www.gangcartoon.net/news_detail.php?id=50

topman
member
*

คะแนน10

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2008, 01:26:04 AM »

เยี่ยมมากถือว่าเป้นข่าวดีมากๆครับ เพราะ next step ที่มีการ์ตูน โดนเอาไปล็อคสัญญาณ สงสารเด็กๆ ครับ และข่าวดีอีก 1 ก็คือ แกรมมี่จะทำช่องรายการแบบ ทีวีพูล รวมทั้งมีหนังของแกรมมี่ที่เคยสร้างนำมาฉายด้วย เหมือนกับ มงคลชาแนล และไม่ต้องห่วงเลยครับ ถ้าแกรมมี่ลงมาเล่น โดยอากู๋ RS ก็อยู่ไม่ได้ครับ เร็วๆนี้เฮียฮ้อก็คงเตรียมเปิดแถลง การทำรายการผ่านดาวเทียมแบบเดียวกับแกรมมี่แน่นอน นี่คือ ข้อดีของจานดำครับ ไม่มีวันตาย ดีใจจัง ดีใจจัง ดีใจจัง
apichit
member
*

คะแนน3

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2008, 02:01:28 PM »

ดีใจจัง ดีใจจัง ดีใจจัง ดีใจจัง
แหล่มเลยครับพี่น้อง
veeravut
member
*

คะแนน2

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 05:21:43 PM »

ผมก็มีความรู้สึก สงสารเด็กๆ เหมือนกันครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์