ช่วยบอกวิธีการโหลดวงจรหน่อยครับ แบบมือใหม่นะครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 13, 2024, 04:00:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกวิธีการโหลดวงจรหน่อยครับ แบบมือใหม่นะครับ  (อ่าน 2486 ครั้ง)
yongk2010
member
*

คะแนน2

« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 04:16:26 PM »

ลองแล้วหลายครั้งไปไม่ถูกเลย try!! ขอบคุณ

yongk2010
member
*

คะแนน2

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 04:41:35 PM »

sleep!!ไม่เห็นมีโครตอบมาเลยครับ  เศร้าจัง อยากโหดวงจร แต่ทำไม่เป็น  cry2!! งานซ่อมจะได้ง่ายขึ้น ขอบคุณ Cheesy
krajohm♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน135

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 06:17:55 PM »

ตามนี้ครับ
http://www.ubmthai.com/leksoundsmf3/index.php?topic=57297.0
ถือว่าช่วยกันนะครับ ตัวผมเองปีนี้ยังไม่ได้ช่วยเลย กะว่าเข้าเมืองคราวนี้แหละจะแวะเข้าสมทบซะหน่อย ได้ความรู้จากเวปนี้แหละครับที่ทำให้มั่นใจในงานซ่อมมากขึ้น ทีแรกผมก็ซ่อมแต่ทีวี เครื่องใช้ไฟฟ้า แต่ตอนนี้เปลี่ยนขอบยางตู้เย็นซ่อมตู้เย็นด้วยก็ได้ความรู้ในนี้เป็นแนวทาง ติดขัดก็เข้ามาค้นเข้ามาถาม อาจารย์หลาย ๆ ท่านก็ช่วยตอบดีครับไม่มีกั๊ก อันนี้ขอชมอาจารย์ทุกท่านด้วยความเคารพครับ
yongk2010
member
*

คะแนน2

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 08:38:10 AM »

ขอบคุณด้วยครับท่านกระโจม  lv! ตั้งแต่เรียนจบคอร์สซ่อมทีวี-วิทยุโรงเรียนRTTSมาก็หลายปีแล้ว Embarrassed คือผมทำงานโรงงานอยู่ครับ  Coolรับซ่อมงานเสริมที่ห้องเช่า ซ้อมไว้ รอเก็บตังค์+ประสบการณ์ก่อน เอาไว้เปิดร้านเป็นของตัวเองเมื่อพร้อม หนังสือวงจรก็มีแค่2เล่ม  ไม่เอาจะซื้อเยอะๆก็ไม่มีตังค์ พอดีซื้อโน๊ตบุ๊คมาก็เลยลองค้นหางานซ่อมลองดู  Huh?มาเจอเว็ปนี้เข้า มันสุดยอดเลยครับ  เอาแน่ให้ความรู้แทบจะครอบคุมทุกอย่าง  ping!ขอบคุณสำหรับผู้จัดทำเว็ปไซด์นี้มากๆนะครับ....ขอบคุณครับ Cheesy ขอบคุณ Cheesy
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์