ใช้ CorelDrow เขียน+ก๊อบปี๊ PCB

ใช้ CorelDrow เขียน+ก๊อบปี๊ PCB

<< < (11/11)

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥:
 :)โอ้..ยอดเยี่ยมมากครับ smiley4 8) :-*

suriya050:
ครับขอถามหน่อยครับ
     ผมใช้ โปรแกรมนี้ก็อบปี๊เสร็จแล้ว  แต่จะกลับด้านลายวงจรอย่างไงครับ คือผมขี้เกียจไปพิมใส่แผ่นใสแล้วก็ถ่ายอีกที 1.รายไม่ชัด 2.เสียตังถ่ายหลายรอบ ผมก็ใช้ครั้งแรกรบกวนด้วยครับ
:D :D :D

JUB:
อ้างถึง

ครับขอถามหน่อยครับ
     ผมใช้ โปรแกรมนี้ก็อบปี๊เสร็จแล้ว  แต่จะกลับด้านลายวงจรอย่างไงครับ คือผมขี้เกียจไปพิมใส่แผ่นใสแล้วก็ถ่ายอีกที 1.รายไม่ชัด 2.เสียตังถ่ายหลายรอบ ผมก็ใช้ครั้งแรกรบกวนด้วยครับ

1.เลือกลายวงจรที่ต้องการกลับ
2.กด Alt+F9
3.กด Mirror เลือกว่าจะกลับแบบ V หรือ H
4.กด Apply ข้างล่าง

Enjoy...  :)

romentic171:
 lv! tongue3

tudcy (+200):
สนใจครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว