ดี หรือ เสีย SINGER SCT-140R
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 16, 2024, 07:11:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดี หรือ เสีย SINGER SCT-140R  (อ่าน 1381 ครั้ง)
netteen
member
*

คะแนน10

ไม่มีสิ่งใดทำไม่ได้ ถ้ามีความพยายาม

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 12:19:03 PM »

ทีวี  SINGER  SCT-140R   ตอนเปิดทีแรกภาพปกติ     ควาเข้มของภาพ   100
                                                             ความสว่าง          50
                                                             ความคมชัด         50
                                                             ปรับสี                 50   
     ตอนเราปรับค่าต่างๆ แล้วมันไม่จำค่าครับ  เป็นเหมือนข้างบนตลอดตอนเปิดใหม่

เวลาเราลดความเข้มของภาพลง  ประมาณ  70  จอจะมืดครับ  ช่วยแนะนำให้ผมด้วยครับ  TV  นี้  ดี หรือ เสียครับ  ขอบคุณมากครับ    Cheesy

ท้อนะ! แต่ไม่เคยถอย  อาย .... มัน

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์