การใช้งานโปรแกรม ProDESKTOP (มาทดลองสร้างโซฟาอย่างง่าย)

การใช้งานโปรแกรม ProDESKTOP (มาทดลองสร้างโซฟาอย่างง่าย)

<< < (2/7) > >>

nongtop:

จากนั้นให้วาดภาพสี่เหลี่ยมขึ้นมา  2 รูปเพื่อที่จะทำพนักวางแขนนะครับ

nongtop:

คราวนี้ให้ทำที่นั้งเลยครับ (อย่าสร้างให้เกินครึ่งของโซฟานะครับเพราะจะต้องสร้างเบาะรองนั้งอีกครับ)

nongtop:

คราวนี้ให้คลิกเครื่องมือลบเส้นหรือกด D เลยครับ

nongtop:

จากนั้นให้คลิกลบเส้นดังภาพเลยครับ

nongtop:

คราวนี้ให้เลือกเครื่องมือสร้างรูปวงกลม หรือกด C เลยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว