เรียนเพื่อนช่างที่เข้ามาถามปัญหาและไม่ได้เข้ามาติดตามกระทู้ของตนเอง..
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 04:42:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเพื่อนช่างที่เข้ามาถามปัญหาและไม่ได้เข้ามาติดตามกระทู้ของตนเอง..  (อ่าน 1614 ครั้ง)
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 02:34:42 PM »

เรียนเพื่อนช่างที่เข้ามาถามปัญหาและไม่ได้เข้ามาติดตามกระทู้ของตนเอง.. บางครั้งทีมงานของพวกเราอาจลบกระทู้นั้นๆออกไปนะครับ  THANK!!

หากไม่สะดวกในการเข้าเว็บนี้ อาจเข้าเฟซบุ๊คของเราก็ได้ ..ขอบคุณครับ  wav!!

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 03:08:16 PM »

หรือบางท่านเมื่อเจอปัญหาในงานซ่อมก็จะเข้ามาถาม...พอหมดปัญหาก็หายไป นาน...น.. เลย
  เมื่อเริ่มทำอย่างนี้กันทุกคน ก็ไม่รุว่าจะมีคนช่วยตอบสักกี่คน ..

ดังนั้นขอความกรุณาอย่าไปต่อว่าผมเลยในไลน์ ว่าทำไม ไม่ช่วยเข้ามาตอบ ..ผมเองก็จนใจครับ  Cool
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 08:51:17 AM »

พออายุมากขึ้น  ทำให้เราเห็นสัจธรรม ได้ชัดขึ้น 

ปล่อย  แล้วก็    วาง

LET  IT  BE .

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์