คุณเคยเป็นอย่างนี้ไหม..ลืมหน้าตัวเอง
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 03:51:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเคยเป็นอย่างนี้ไหม..ลืมหน้าตัวเอง  (อ่าน 2264 ครั้ง)
nongtop
ผู้ช่วย Admin
member

คะแนน682

« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2017, 12:31:43 PM »

ท่าน ปธน.ทัมเป็ด ..ไปเยี่ยมชมโรงเรียนแผนกศิลปแห่งหนี่ง พอเดินเข้าไปในห้องเจอรูปแรกก็หันไปถามผู้ติดตาม

ไอ้คนนี้ใคร ทำไมหูถีงแหว่งแบบนั้น

ผู้ติดตาม "ท่านปธน. เขาคือ แวนโก๊ะ ครับ"

เดินไปรูปที่สองก็หันไปถาม

ไอ้คนนี้ใคร ทำไมหน้าเหลี่ยมแปลกเป็นช่องๆ

ผู้ติดตาม "ท่านปธน. เขาคือ ปิกัสโซ ครับ"

เดินไปอีกช่องก็หันมาถามอีก

แล้วไอ้อ้วนคนนี้ใคร หน้าตาตะกละตะกรามเป็นบ้า

ผู้ติดตาม "ท่าน ปธน. ช่องนี้มันคือ กระจก ครับ"
 Shocked

..กำลังหาเพื่อนร่วมเรียน+ปรึกษา..pre degreeนิติศาสตร์รามปี2ครับ

หาเงินหลักหมื่น/เดือนได้ไม่ยาก หากท่านชอบถ่ายภาพ..สนใจสมัครที่ shutterstockได้เลย..คลิ๊ก!!ครับ. Huh?

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์