ขอเรียนถามอะไหล่ถังต้มน้ำหน่อยครับ

ขอเรียนถามอะไหล่ถังต้มน้ำหน่อยครับ

(1/2) > >>

peerawass:
คือว่า เทอโมสตัสเสีย ไม่ทราบว่า เชียงใหม่ หาซื้อได้ที่ใหนราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

รูปตามด้านล่างเลยครับ   หม้อต้มน้ำตราหัวม้าลาย

ช่างเล็ก(LSV):
ร้านเซ็นทรัลอะไหล่ ช้างม่อยครับ..
   ควรถอดอะไหล่ตัวที่เสียไปเทียบด้วย จะชัวร์ที่สุดนะครับ  HAPPY2!!

peerawass:
เดี๋ยวลองเข้าไปดู ขอบคุณครับ

peerawass:
ไปถามร้านเซ็นทลัลอะไหล่ดูแล้ว เขาบอกไม่มีขายครับ   สงสัยจะซ่อมไม่ได้แล้ว cry2!! cry2!! cry2!! cry2!! cry2!! cry2!!

ช่างเล็ก(LSV):
ตามปกติแล้ว ที่ศูนย์บริการเขาจะมีอะไหล่ แต่จะขายให้คนภายนอกหรือไม่ก็อีกเรื่องครับ ..

ไม่แน่ใจว่ายี่ห้อนี้  สหพานิชย์ กับสยามทีวี  จะเป็นตัวแทนจำหน่ายด้วยหรือไม่ ... ลองติดต่อดูครับ(สหฯติดต่อสาขาช้างเผือก แผนกอะไหล่อยู่ชั้น2 บริการดี ..ราคาพอรับได้ครับ)

อ้อ... อีกที่ ร้านคลังไฟฟ้า (ประตูเชียงใหม่)  ..ถ้าหาไม่ได้ คงต้องดัดแปลงครับ ..งานง่ายๆ  :-X

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป