ฝากเงีนช่วยทำบุญ อุทิศให้แด่ คุณ ต้น ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 01:19:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเงีนช่วยทำบุญ อุทิศให้แด่ คุณ ต้น ครับ  (อ่าน 16567 ครั้ง)
ลุงเคี้ยง-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1138

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 08:09:40 AM »

พี่เล็กครับ ผมขอฝากเงินทำบุญ อุทิศให้แด่คุณต้น ผมได้โอนเงินเข้าบัญชีของเวบ 600 บาท ผมขอให้พี่เล็กจัดการให้ด้วยขอบคุณครับ

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 08:38:35 AM »

เดี๋ยวนะครับ..อย่าเพิ่งโอนมาที่เว็บนะครับ  ..อยากให้โอนไปยังบัญชีของญาติน้องวินัยโดยตรงเลยดีกว่า เพราะจะไม่โดนหักค่าโอนหลายรอบครับ  ขอบคุณ

ผมเองก็อยู่ห่างไกลไปหน่อยครับ   ..ไม่ทราบว่าเพื่อนๆท่านใด  รู้จักและอยู่ใกล้ๆบ้านญาติของน้องวินัยบ้าง  กรุณาแจ้งเข้ามาด้วยนะครับ (ผมเองก็จะฝากเงินทำบุญด้วยเช่นกันครับ)  THANK!!
ลุงเคี้ยง-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1138

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 09:33:09 AM »

ตอนเช้า ผมถาม อ.น้อย ว่าจะช่วยงาน จะทำงัย แกว่าให้โอนเข้า บัญชีช่วยเหลือเวบก่อน เดี๋ยวให้พี่เล็กช่วยจัดการให้ ผมโอนเข้าไปแล้ว
และผมได้โทรหาพี่เล็กแล้ว แต่ไม่มีคนรับสาย ผม ถ้างัยก็ฝากพี่เล็กช่วยจัดการด้วย เพราะโอนเข้าไปแล้ว ด้วยความที่รู้ข่าวการเสียชีวิต ของ คุณต้น ก็
เลยไม่รู้จะช่วยยังงัย ก็ทำเท่าที่ทช่วยได้ ขอบคุณพี่เล็กมากครับ 
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 09:41:17 AM »

รับทราบครับ  Smiley
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์