ขอถามอาการมอนิเตอร์ lg อาการ เปิด ไม่ต่อ vga กับคอมมภาพ สกรีนหน้าจอ ว่าไม่ได้ต่อvga แต่..
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 19, 2024, 06:48:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามอาการมอนิเตอร์ lg อาการ เปิด ไม่ต่อ vga กับคอมมภาพ สกรีนหน้าจอ ว่าไม่ได้ต่อvga แต่..  (อ่าน 2040 ครั้ง)
bombon
member
*

คะแนน16

« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 08:36:29 PM »

ขอถามอาการมอนิเตอร์ lg อาการ เปิด ไม่ต่อ vga กับคอมมภาพ สกรีนหน้าจอ ว่าไม่ได้ต่อvga แต่ พอต่อ กับvgaของคอม แล้วจอไม่ติด ไม่มีสกรีนขึ้น และ ไฟ เป็น led เป็นสีส้ม  เข้าเรียกว่าอาการ อะไรครับ จะได้ค้น ข้อมูลเก่า หาข้อมูลด้วยครับ เพราะตอนนี้ค้นไม่ถูก  ไม่รู้เรียกว่าอะไรครับผม
     ขอบพระคุณอย่างสูงครับ ของเด็กน่ะครับ ไม่มีตังซื้อใหม่ จะซ่อมให้เขา น่ะครับผม

bombon
member
*

คะแนน16

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 08:38:08 PM »

ขอโทษทีครับ ลืมบอกรุ่น เป็นรุ่น lg f700b ครับผม mm lv!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์