ขอวงจรช็อตปลาหน่อยคับ

ขอวงจรช็อตปลาหน่อยคับ

(1/2) > >>

manon-8628:
อยากได้วงจรคับเอามาทำใช้เองที่บ้านเพราะว่าซื้อที่ร้านารคาแพงมากคับ

worathep-LSV team:
เวปนี้ ไม่ส่งเสริมให้ทำบาปครับ เราเลยลบวงจรช็อตปลาทิ้งหมดแล้ว
อยากกินปลา ไปซื้อตลาดซัก 50 บาทก็หายอยากแล้ว
แต่ถ้าจะช็อตไปขาย แนะนำให้หาอาชีพอื่นทำดีกว่า
ถึงคราวซวย ท่านจะโดนไฟตัวเองช็อตตายเปล่าๆ

mankong:
 lv! lv!จริงครับ อาจารย์

gigadevil1972:
 hungry2ประมงปรับเป็นแสนครับ ทำลายธรรมชาติด้วยไม่สนับสนุนครับ กินนานๆดีกว่า กินครั้งเดียว ต่อไปลูกหลานเราจะเอาอะไรกิน เมืองไทยเรานะครับรายได้น้อยเก็บผักเก็บหญ้าวางเบ็ดวางตะคัดหาปลากินเองได้ ถนอมไว้กินชั่ลูกชั่วหลานดีกว่าครับ ju_ju!!

macer13:
ขอเถอะครับ
อย่าคิดทำเลย ข่าวก็ออกบ่อย
ข้อหาล้างเผ่าพันธ์เลยครับ embarrassed7

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป