อยากแบบ ตู้ ลำโพงเสียง กลาง+ แหลม ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 07:43:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแบบ ตู้ ลำโพงเสียง กลาง+ แหลม ครับ  (อ่าน 7017 ครั้ง)
TOPXX
member
*

คะแนน2

เชื่อในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่เชื่อ

« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2007, 11:55:16 AM »

คือผมทำ w สูตร นี้คับ แต่ยังไม่มีเสียงกลาง กะว่าจะใช้ 15  ชัก 2 ดอก+ แหลม ไส่ในตู้เดียว  ถ้าได้ ความสูง  ก้วาง เท่า กับ ตู้ w ยิ่งดีครับ  อยากให้ พี่ๆ ช่วยหาแบบให้หน่อย ครับ  Cheesy

mooele
member
*

คะแนน6

การลงมือทำคือสิ่งที่อยู่เหนือจินตนาการ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 12:07:08 AM »

ผมกะจะทำเหมื่อนกันครับระหว่าง 2ตัวนี่

ทุกๆท่านคือครูเรา
หลง สุรินทร์
วีไอพี
member

คะแนน96

ทีมงาน PS.SOUND

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 04:53:04 AM »

ใช้ตู้คางหมูเสียงจะดีกว่า แต่รูปข้างล่างเหมือนตู้ของผมแท้ครับเมื่อตอนยังไม่ทาสี ตู้สูตร์นี้ทำที่maxmusic อ.จอมพระ  จ.สุรินทร์

รับงานะบบ LAN Wireless ติดตั้ง CCTV ดูผ่านระบบออนไลน์ Remote ทำให้ได้ทั่วประเทศ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์