Linksys WTR5GL wireless ใช้กับ win7 ได้ไหมครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 06:03:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Linksys WTR5GL wireless ใช้กับ win7 ได้ไหมครับ  (อ่าน 2205 ครั้ง)
sangvien
member
*

คะแนน10

« เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 02:21:00 PM »

พอดี มันออกเน็ตไม่ได้ครับ ที่ใช้กับ วินโดว์ 7 ครับ แต่สำหรับ เครื่องอื่น ที่ใช้ windows xp ใช้ได้ ออกเน็ตได้ปกติครับ ทั้ง wireless ทั้ง port แลน ครับ แค่บล็อคพอร์ต บิทไว้ไม่ให้ ดาวน์โหลด มีใครเจอปัญหานี้บ้างครับ ยังไม่อยาก รีเซ็ต config ใหม่อีกรอบ แต่สำหรับ เพื่อนๆ ที่ใช้windows xp ก็ออกเน็ตได้ไม่มีปัญหาครับ รบกวนให้คำแนะนำด้วยครับ ว่าเซ็ตอะไรผิดหรือเปล่า  ขอบคุณ Kiss

หลง สุรินทร์
วีไอพี
member

คะแนน96

ทีมงาน PS.SOUND

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 02:49:06 PM »

ใช้ด้ทั้งหมดครับทั้ง XP Vista 7  ผมลองมาหมดแล้วครับรุ่นนี้สัญญาณดี ครับเสถียรสุดแล้วครับส่งได้ไกลด้วยครับ

รับงานะบบ LAN Wireless ติดตั้ง CCTV ดูผ่านระบบออนไลน์ Remote ทำให้ได้ทั่วประเทศ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์