Autorouter EAGLE 5.11.0 ไม่ได้
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Autorouter EAGLE 5.11.0 ไม่ได้  (อ่าน 3670 ครั้ง)
kissubin
member
*

คะแนน0

nung1-2004@hotmail.com
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 09:49:06 AM »

ชื่อไฟล์ Desktop.rar ภายในประกอบด้วย *.brd และ *.sch >>  http://www.mediafire.com/?9doeahc47ex92zz <<

ผมพยามปรับโน่นแต่งนี่ ลดขนาด ลดช่อง ลดรู ก็ยังไม่ได้ ยอมครับ ท่านใดว่างรบกวนช่วยผมทีครับ

รูปเจ้าปัญหาเดินสายไม่ได้ซักที

bbbom
member
*

คะแนน0

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 11:02:48 PM »

ลบกรอบ Dimaintion ออกดูครับ วางตัวอุปกรณ์เไว้ไกล้กันเกินไปหรือเปล่าครับท่าน แผ่นปริ้นที่จะเขียนกี่ด้านครับระบุด้วยครับ ขอให้ทำได้นะครับ สู้ๆครับ เยี่ยมมาก เยี่ยมมาก
kissubin
member
*

คะแนน0

nung1-2004@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 11:19:34 PM »

ลองแล้วก็ยัง wire ไม่ได้ -*- พอดีจะทำ Arduino nano อ่าครับ อันนี้มันเป็นขนาด pcb ที่ออกแบบมาพอดีกับตัวมาตรฐานเขาเลย ก็เลยอยากได้  cry2!!

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1138

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2011, 08:39:42 AM »

กร่อบของอุปกรณ์ หรือเป็นอะไรสักอย่างที่ยื่นพ้นกร่อบหรือขนาดกว้างxยาวของแผ่น PCB คุณไม่ได้สังเกตหรือ ถ้าเป็นผม ผมก็จะทำให้ไม่ถูก
 โปรแกรมมันก็เริ่มไม่ถูกสิครับมันเลยเฉยเมยงัย หรือเจ้าของกระทู้ว่ามั้ยล่ะครับ  งง ดีใจจัง
ทดลองเจือความกว้างของกร่อบPCB ออกมาให้พ้นกร่อบอุปกรณ์ทั้งหัวท้ายดู ว่ามันจะเป็นไปได้มั้ย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์