อยากทราบขนาดของ DVD notebook ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 02:13:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบขนาดของ DVD notebook ครับ  (อ่าน 2507 ครั้ง)
barm_mr01
member
*

คะแนน 7

แม้โลกนี้จะกว้างใหญแต่ไม่มีช่องว่างสำหรับคนที่แพ้

« เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 11:19:24 AM »

คือว่าผมมีโน็ตบุ๊คตัวหนึ่งยี่ห้อ toshiba satellite A 105-S1013 อยากจะเปลี่ยน ตัวเล่น dvd  ของเดิมอ่าน ดีวีดี ได้ย่างเดียวเลยอยากจะเปลี่ยนเป็นไรท์ได้ด้วย แต่ผมไม่รู้ขนาดครับว่า กี่นิ้ว ตรงนี้ผมสั่งซื้อทางเน็ตอ่ะครับเค้าถามว่ากี่นิ้วงงเลยครับ ปรกติมันจะใส่ด้วยกันได้เลยไม่ใช่หรอครับหรือว่ามีขนาดด้วย แล้วขนาดตรงนี้ดูตรงไหนครับ แต่ถ้าถือของเก่าไปซื้อก็ว่าไปอย่าง ขอความรู้จากเซียนคอมด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

MR01
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์