อยากได้ PROTEL 99 SE ท่านไหนมีก็มาแจกให้ผมบ้งนะครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ PROTEL 99 SE ท่านไหนมีก็มาแจกให้ผมบ้งนะครับ  (อ่าน 4108 ครั้ง)
nonmummy
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 04:04:35 PM »

คือ ตอนนี้ ผมอยากได้โปรแกรม protel 99 SE ไว้ใช้งาน นะครับ พี่ๆคนไหน มีก็ขอด้วย ผมลองไปหาในเว็บแล้วมันจะเป็นลิ้งค์เสียซะส่วนใหญ่ ไม่เอา บ้างอันโหลดมาได้ ลงโปรแกรมเสร็จเปิดเข้าได้ แต่หาอุปกรณ์ไม่เจอสัก เพราะไฟล์
LIBERLY มันเสีย  cry2!!   ท่านไหนมีก็ขอ พร้อมด้วยก็นะครับ ขอบคุณ  ขอบคุณ Cheesy          โอะลืมไปวิธีใช้ไม่มีไม่เป็นไร พอได้เรียนมาบ้างครับ ครับ Cheesy

JUB
Full Member
member
**

คะแนน81

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 11:39:42 PM »

www.sonsivri.com บาน......  Smiley
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์