เรียนเพื่อนๆที่ต้องการซื้อเป็ดไข่ครับ...
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 10:14:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเพื่อนๆที่ต้องการซื้อเป็ดไข่ครับ...  (อ่าน 6040 ครั้ง)
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 07:09:08 PM »

เรียนเพื่อนๆที่ต้องการซื้อเป็ดไข่ หากเป็นไปได้กรุณาโพสลงในเว็บบอร์ดนี้ได้เลย เพราะแต่ละเดือนมีหลายท่านที่โทรหาผม เพื่อสั่งซื้อเป็ด ซึ่งผมไม่สามารถนำส่งให้ได้เพราะผมอยู่ที่จ.นครศรึธรรมราชครับ
   แต่ละท่านที่โทรหาผมส่วนใหญ่จะอยู่ทางภาคเหนือและภาคอีสานเป็นส่วนใหญ่(คงหาแม่เป็ดยาก) เช่นโทรมาจากเชียงใหม่3ราย  ขอนแก่น 1ราย อุดร 1ราย ฯลฯ  ล่าสุด1ทุ่มตะกี้นี้ก็โทรมาจากลำพูน   Shocked

การโพสซื้อในเว็บบอร์ดนี้ อีกไม่นานนักจะมีผู้ที่ต้องการขายเป็ดในจังหวัดของท่านออกมาโพสขายด้วยอย่างแน่นอน ทำให้สะดวกในการซื้อขายและการขนส่งเป็ด .... ผมเปิดห้องนี้ขึ้นมาเพื่อต้องการให้ผู้ซื้อและผู้ขายพบกันง่ายยิ่งขึ้น... พยายามใช้เว็บบอร์ดให้เกิดประโยชน์นะครับ   Smiley

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์