เรียนท่านผู้รู้ทุกท่านครับ techwood tw-a404f
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: เรียนท่านผู้รู้ทุกท่านครับ techwood tw-a404f
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่านผู้รู้ทุกท่านครับ techwood tw-a404f  (อ่าน 4664 ครั้ง)
dj_top
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 08:42:41 PM »

ผมจบอิเล็กทรอนิกส์มาครับ แต่ไม่ค่อยถนัยซ่อมเท่าไหร่ พี่ชายเอา power amp techwood tw-a404f มาให้ซ่อม บอกว่าเมาเลยเอาไปต่อไฟบ้าน ต่อไฟแบตดูแล้วไม่ติด เปิดผาเครื่องดูเห็น r ไหม้ 2-3 ตัวไม่รู้ค่า ท่านใดมีวงจรหรือมีวิธีการซ่อมช่วยผมด้วยครับ อย่างน้อยก็ไม่อยากให้เค้าพูดว่าเรียนมาก็ไม่ได้อะไร เรียนไปทำไมครับ ขอขอบคูณผู้ใจดีล่วงหน้าครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: เรียนท่านผู้รู้ทุกท่านครับ techwood tw-a404f