ต้องการหางานทําครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 02:34:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการหางานทําครับ  (อ่าน 4689 ครั้ง)
NO BaSic
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:06:36 AM »

มีความประสงค์อยากได้งานทําครับ จะอยู่ร้านซ่อมทีวี เครื่องเสียง เครื่องใช้ไฟฟ้าต่างๆ ครับ หรืออยู่ร้านซ่อมคอมพิวเตอร์ก็ได้ครับ แบบที่มีที่พักให้ด้วยครับเพราะอยู่ต่างจังหวัดครับ
คุณสมบัติ
อายุ 31 ปี
วุฒิการศึกษา ม.6 (รับวุฒิจบการศึกษาวันที่ 31 มีนาคม 54)
สามารถวิเคราะห์อาการเสียได้ทั้ง PC Notebook ทั้งด้าน Software(ลงโปรแกรมวินโดว์ แอนตี้ไวรัส) และ Hardware (แรม การ์ดจอ ซีพียู เมนบอร์ด)
สามารถซ่อมจอมอนิเตอร์แบบ CRT ได้บ้างบางอาการเสีย
มีความรู้ทางด้านอิเล็กทรอนิกส์บ้างนิดหน่อยเช่น อ่านค่า R  อ่านค่า C TR IC

nobasicnormal@gmail.com

b.chaiyasith
แก้ปัญหาไม่ตกคุยกันเวลางานline:chiabmillion
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน650

ไม้ดีไม่ลอยน้ำมาไกล

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:25:36 AM »

อยากแนะนำสักนิด
-ประวัติส่วนตัวน้อยเกินไป เล่าเยอะๆจะได้พิจารณาได้
-เงินเดือนที่ต้องการต้องระบุ
-ประวัติทำงานต้องมีมากว่านี้ ไม่งั้นเป็นเด็กฝึกงาน
ตั้งชื่อภาษาอังกฤษเสียโก้เลย แปลว่า"ไม่มีพื้นฐาน"
 HAPPY2!!

"CHIAB"
มนุษย์เราแต่ละคน  ต่างไม่รู้ว่ามาจากไหน  ไม่มีใครรู้จักกันมาก่อนเลย  แล้ววันหนึ่งก็มาพบหน้ากัน  สมมุติเป็นพ่อ  เป็นแม่  เป็นเมีย  เป็นสามี  เป็นลูก  อยู่ร่วมกัน  ใช้ชีวิตร่วมกัน และแล้ววันหนึ่ง  ก็แยกย้ายด้วยการ  "ตายจาก"  กันไปสู่  ณ  ที่ซึ่งไม่มีใครได้ตามพบ  คืนสู่ความเป็นผู้ไม่รู้ว่ามาจากไหน  ไปไหน  และคืนสู่ความเป็น  "คนแปลกหน้า"  ซึ่งกันและกันอนันกาลอีกครั้งหนึ่ง...และอีกครั้งหนึ่ง!?
ขอขอบคุณ คุณเปลว สีเงิน ที่ให้ข้อคิดดีๆ
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:31:14 AM »

ขณะนี้อยู่ที่จังหวัดอะไรครับ ... ดื่มเหล้าไหมครับ  HAPPY2!!
NO BaSic
member
*

คะแนน0

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 11:48:47 AM »

ตอนนี้อยู่ลําปางครับ ไม่ดื่มเหล้าครับ กําลังรอรับวุฒิการศึกษา ม.6 อยู่ครับ รายละเอียดของผมขอส่งทาง E Mail แล้วกันครับ โทรศัพท์มือถือกําลังเก็บเงินหาซื้ออยู่ครับ
NO BaSic
member
*

คะแนน0

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 07:04:12 PM »

เพิ่มเติมครับ
อยู่จังหวัดลําปาง
ขับรถจักรยานยนต์-รถยนต์ ได้
มีประสบการณ์ 1 ปี (เป็นผู้ช่วยช่าง)
เงินเดือนแล้วแต่เจ้าของร้านเห็นสมควรครับ
เบอร์โทร 08-33197518 (08.30-12.00 ยืมเขามาใช้ครับ)
หรือให้ผมโทรกลับก็ได้ครับ หรือให้ผมE-Mailไปหาก็ได้ครับ
หรือให้ผมไปสมัครด้วยตัวเองก็ได้ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์