เซ็งด่วนราคาถูกมากอุปกรณ์มือถือ ตู้โชว์ อะไหล่ กรอบซิลิโคลน กระเป๋าถุงเท้าฯลฯ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 18, 2024, 01:19:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งด่วนราคาถูกมากอุปกรณ์มือถือ ตู้โชว์ อะไหล่ กรอบซิลิโคลน กระเป๋าถุงเท้าฯลฯ  (อ่าน 1776 ครั้ง)
naysanook
ชุมชนคนรักอาชีพช่าง
member
*

คะแนน2

« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 10:47:12 AM »

สวัสดีครับ ผมต้องการคนมาเซ็งของของผมครับผมเปิดร้านมือถือมาห้าปีแล้วแต่ต้องออกมาทำ ไร่ตามอาชีพปู่ย่า เลยต้องการเซ็งอุปกรณ์ในร้าน ราคาถูกมากครับต่อรองได้สนใจ ติดต่อมาได้นะครับ 0860978332 แบงค์ ผมอยู่ชลบุรีครับ

อุปกรณ์ก็มีที่ชาร์จจีนแบบต่อหัวได้ สายต่อมือถือเข้าลำโพง สมอทอล์ก ตัวชาร์จเกือบทุกรุ่น ตัวชาร์จในรถ ฯลฯ
ตุ้ขายมือถือมีแบบเดี๋ยว ๆ และเป็นชุดก็มีมาเลือกได้ครับ
มีกระเป๋าหนัง กระเป่าผ้า ถุงเท้า
มือถือมือสอง มือหนึ่ง อะไหล่มือถือ อุปกรณ์ซ่อมมือถือครับ
และอีกหลายอย่างครับ
ผม อยากให้มาดูของก่อนนะครับเพราะมันเยอะ อยากจะหาคนที่รับซื้อที่เดี๋ยวทั้งหมดเลยก็ดี แต่ถ้าจะซื้อแยกเป็นส่วน ๆ ไป ก็ได้นะครับ มาคุยราคากันได้
อยากให้ติดต่อมานะครับมาุกันก่อนได้นะครับ ต้องการขายด่วนมาก
ขอบคุณครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์