ต้องการทราบวิธีติดกล้องวงจรปิดคับ

ต้องการทราบวิธีติดกล้องวงจรปิดคับ

<< < (2/3) > >>

dachar:

ผมว่ามีเงิน 5000 กล้องสองตัว+Card + ค่าติดตั้งราคาก็เกินเเล้วครับ
แนะนำท่านไปเดินตามบ้านหม้อดีกว่าน่ะ
 :D :D

คุณ Hahaha:
การ์ดกล้องวงจรปิดเอาแบบใช้ได้นี่ก็ประมาณ 2500 บาทครับ (ราคานี้รวมโปรแกรม)
กล้อง ไร้สายประมาณ 1300 บาท/ตัว
กล้องใช้สาย ประมาณ 500-900 บาท
ไม่ทราบว่าท่านอยู่แถวไหนเหรอครับ ตามห้างไอทีก็มีครับ ตามแอสเซสเซอรี่คอมน่าจะมีครับ
เมื่อก่อนผมซื้อตั้ง 5000 บาท ต่อ 4 กล้อง ผมเอามาติดที่บ้านเหมือนกันครับ ที่บ้านเป็นร้านขายของ เอาไว้ขู่ขโมยน่ะครับ ;D เดี๋ยวนี้ 5000 ได้ตั้ง 16 กล้อง  :'(

คุณ Hahaha:
ลืมบอกครับ ถ้าใช้สาย มันมีสายสำเร็จขายที่อมรน่ะครับ 10 ม.สายคู่ ราคา 80 บาท(ถ้ายังไม่เปลี่ยนแปลง)ลอกคู่ออกจะได้ 20 ม.ครับ  :D

IT. Service Station:
ใหนๆ ก็ใหนๆ

รบกวนสอบถามด้วยครับ หากเอากล้องที่สามารถ จับภาพตอนกลางคืนได้ค่อนข้างดีหน่อย ค่าตัว ขั้นต่ำเท่าไหร่ ครับ แบบว่าจะเอามาสอดส่องหน้าบ้าน ตอนกลางคืน ครับผม

:D

คุณ Hahaha:
วันนี้ผมไปเดินดู เค้าขายถูกกว่าเดิมอีก 2500 การ์ด+กล้องตัวเล็ก 4 ตัว  >:(

อ้างจาก: IT. Service Station ที่ มิถุนายน 08, 2007, 09:43:42 PM

ใหนๆ ก็ใหนๆ

รบกวนสอบถามด้วยครับ หากเอากล้องที่สามารถ จับภาพตอนกลางคืนได้ค่อนข้างดีหน่อย ค่าตัว ขั้นต่ำเท่าไหร่ ครับ แบบว่าจะเอามาสอดส่องหน้าบ้าน ตอนกลางคืน ครับผม

:D

กล้องปรับแสงราคาค่าตัวอยู่ที่ประมาณ 2500 บาทครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว