ร้าน Dew IT ซ่อมคอม ซ่อมเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊ค และจอ LCD ราคาถูกกว่าพันธ์ทิพย์ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 04:57:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน Dew IT ซ่อมคอม ซ่อมเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊ค และจอ LCD ราคาถูกกว่าพันธ์ทิพย์ครับ  (อ่าน 6468 ครั้ง)
dew11
member
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 09:52:09 PM »

ร้าน Dew IT ร้านอยู่ข้าง   ธนาคารกรุงเทพ   สาขาบ้านแพง เปิดบริการทุกวัน
ซ่อมคอม ซ่อมเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊ค และจอ LCD ราคาถูกกว่าพันธ์ทิพย์ครับ สาเหตุที่ถูกกว่าพันธ์ทิพย์เพราะว่าค่าเช่าที่ไม่แพงครับ  อะไหล่เหมือนที่พันธ์ทิพย์ทุกอย่าง ราคาถูกกว่าประมาณ 500-1,000 บาท ต่อชิ้น
ซ่อมเมนบอร์ดโน๊ตบุ๊คเริ่มต้นที่ 600 บาท จอ LCD เริ่มต้นที่ 350 บาท (แล้วแต่ราคาอะไหล่ครับ)
ส่วนท่านที่เปิดร้านอยู่แล้ว ก็สามารถส่งมาซ่อมในราคาเพื่อนช่างได้ครับ ยินดีบริการ  ตกลงราคาก่อนซ่อม ซ่อมไม่ได้ไม่คิดเงิน ไม่ซ่อมก็ไม่เสียค่าเปิดเครื่องครับ ราคายุติธรรม ไม่เอาเปลียบลูกค้าไห้เสียสถาบันช่างครับ
โดยช่างที่มีประสพการณ์ จาก พันธ์ทิพย์ประตูน้ำ และ เซียร์รังสิต 083 134 5664 ดิว ยินดีบริการครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์