อยากได้อะไหล่ ประเภท ic ของ monitor samsung
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 07:53:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้อะไหล่ ประเภท ic ของ monitor samsung  (อ่าน 5754 ครั้ง)
tunjatun
member
*

คะแนน5

tunjatun@hotmail.com
« เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 02:18:32 AM »

อะไหล่ monitor sumsung ประเภท ic จะติดต่อเบอร์ศูนย์ไหนดี  ศูนย์อะไหล่  ภาคอิสานมีรึป่าว หรือมีตัวแทนที่ไหนครับ ใครรู้แนะนำด้วย
ic ประเภท micom

การจุดธูปจุดเทียนภาวนาขอพร และสวดมนต์ มันไม่ได้หมายถึงว่าคุณเป็นคนมีศีลหรอก  ศีล นั้นมาจากใจ กาย และ วาจาที่ประพฤ ดี เท่านั้นเอง...

prom jantapho
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน413

ทำดีเท่าที่ทำได้

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 08:36:56 AM »

ถ้าเป็น samsung น่าจะมีเบอร์ของศูนย์บริการติดที่เครื่องอยู่แล้วท่านลองดูให้ดี
แต่ถ้าไม่มีท่านก็ลองบอกเบอร์ไอซีมาว่าเบอร์อะไร สมาชิกจะหาให้ท่านได้หรือว่า
สอบถามที่ www.ntethai.com หรือว่าที่  086-9882660

สามารถติดต่อได้ที่ 0841987970
tunjatun
member
*

คะแนน5

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 09:57:05 AM »

ขอบคุณมากครับ คุณprom jantapho เดี๋ยวจะมาบอกกล่าวต่อ....ยังไม่ว่างคับ

การจุดธูปจุดเทียนภาวนาขอพร และสวดมนต์ มันไม่ได้หมายถึงว่าคุณเป็นคนมีศีลหรอก  ศีล นั้นมาจากใจ กาย และ วาจาที่ประพฤ ดี เท่านั้นเอง...
tunjatun
member
*

คะแนน5

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 03:19:28 AM »

ขอโทษที่ PM ช้าครับ เพราะช่วงนี้มีปัญหาส่วนตัวเยอะมาก  ในส่วนนี้อะไหล่ที่ต้องการคือ IC เป็นไอซี MCU และ MEMORY ของมอนิเตอร์ SAMSUNG รุ่น Synemaster 17"   Model = AN17LY7L/THN-M 

ตอนนี้ต้องการสั่งซื้อครับ ลูกค้า แจ้งยืนยันการซ่อมครับ เลยต้องการ  ตอนแรกว่าจะสั่งกับศูนย์ sumsung แต่กลัวว่าจะราคาสูงไป เลยมา pm ในบอร์ดดูเผื่อมี ราคาดีกว่า ยังไงท่านที่มีแหล่งหรือข้อมูลช่วยแจ้งด้วยครับ   ขอบคุณมานะที่นี้ด้วยครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์