ผู้ชายกดขี่ เอาเปรียบผู้หญิงตรงไหน???หว่า ?
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 26, 2024, 06:30:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายกดขี่ เอาเปรียบผู้หญิงตรงไหน???หว่า ?  (อ่าน 2125 ครั้ง)
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1883

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 09:49:28 AM »

พวกผมไม่ได้เอาเปรียบนะ กำลังศึกษางานอยู่คร้าบบ (สูบบุหรี่ไป ศึกษางานไปนี่นะ)

ผมม่ายด้ายกดขี่เธอนะ .. เธอช่วย “ถ่วงล้อ” ให้ผมนะคร้าบ

นี่.. ก้อถ่วงเหมือนกัน ถ่วงน้ำหนักสินค้า

อืมม .. แล้วไงละ ผมใช้รถคันนี้ขนไก่ไปขายตลาดมาตลอด คุณเธอจะไปด้วย แล้วจาให้ผมทำไงละ

เธอไม่ยอมให้ผมแบกนะ.. เธอกลัวบุหรี่ผมจะลุกไหม้ฟางเอาน่ะ ..

ผมดื่มน้อยครับ .. แต่เธอนี่ซิ ขอแข็ง ..จัด ต้องยกมาทั้งลัง

ผมช่วยเธอเฝ้าจักรยานนะครับ เธอกลัวมันเปียกฝน

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์