ขอความช่วยเหลือค่ะ -
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 26, 2024, 03:56:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือค่ะ -  (อ่าน 6308 ครั้ง)
sirirrin
สนับสนุนLSV-server
member

คะแนน180

« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 09:37:45 PM »

อยากได้รากไม้หรือตอไม้ค่ะ

ขนาดกว้าง ประมาณ 1-2  เมตร  สูงประมาณ 1 เมตร

ไปหาซื้อแถวกาญจนบุรีแล้ว มีแต่ตอใหญ่ หนักเกินไปอ่ะค่ะ

ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน  เพื่อนๆที่รู้จักแหล่งขาย ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคะ

ขอแถวๆกทม.หรือเขตปริมณฑลนะจ๊ะ  ไกลไป  เดี๋ยวหลงทางกลับนครปฐมไม่ถูกจ้า

THANK!! THANK!! THANK!!

ตัวอย่างตอไม้หรือรากไม้ด้านล่างนี้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 09:57:10 PM »

ขับสิบล้อขึ้นไปบ้านแฟนผมสิครับ  น่าจะคุ้มครับเพราะส่วนมากเป็นรากไม้เนื้อแข็ง เอามาเป็นคันรถได้เลย(ให้ฟรี) .. สวนผมใช้รถไถดันทิ้ง เผาทิ้ง น่าเสียดายเหมือนกันครับ  HAPPY2!!

อ้อ... ที่หมายไม่ไกลเท่าไรครับ  http://www.ubmthai.com/leksoundsmf3/index.php?topic=4936.0
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1883

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 06:20:39 AM »

ขับรถมาแถวตลาดไทย หลังตลาดไทย

มีแหล่งขายงานจัดสวน เพียบเลยครับ

ตอไม้รากไม้ มีเป็นกุลุ๊ด

วิ่งมาเส้นคลองหลวง

ก่อนถึงวัดธรรมกาย เลี๊ยวซ้าย ไปทางตลาดไทย

มีแหล่งขายจัดสวน ทั้งหิน ทั้งรากไม้

บริเวณไกล้เคียงก็มีให้เลือก เพียบ

ถ้ากังวลว่าจะ มาไม่ถูกเพราะไม่ชินกับเส้นทาง

ศุกร์ - เสาร์ - อาทิตย์  สวนจตุจักร ชัวร์ป๊าบ ครับ คุณนาย

ไม่ผิดหวังแน่ สวนจตุจักร มีหลายขนาด
 ping!

ถ้าไม่มีจริงๆ จะยอมเสียสละให้

จะปรึกษาเมีย รื้อบ้านเอารากไม้ ตอไม้ในบ้าน ยกให้

ปลวก เยาะ หน่อย นะ

ju_ju!!
แวมไพร์-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน912

..เรียนให้รู้เป็นครูเขา.Learning by doing

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 07:40:53 AM »

ส่วนมากเป็นตอ ต้นกันเกราหรือต้นมันปลา ครับคุณครู
member
*

คะแนน1883

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 07:51:28 AM »

ส่วนมากเป็นตอ ต้นกันเกราหรือต้นมันปลา ครับคุณครู

อ้าว กลับมาแล้วหรอ

กำลังจะลงประกาศ  เรียกให้

ท่าน แวมไพร์ กลับบ้านด่วน

พี่น้องทุกคน ให้อภัย แล้ว

Roll Eyes

แวมไพร์-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน912

..เรียนให้รู้เป็นครูเขา.Learning by doing

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 07:56:52 AM »

ว่างแต่ตอนเช้าๆครับพี่ชา เดี๋ยวก้อลุยงานแล้วครับ ขอบคุณ
member
*

คะแนน1883

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 08:28:44 AM »

ว่างแต่ตอนเช้าๆครับพี่ชา เดี๋ยวก้อลุยงานแล้วครับ

ดีครับ ช่วงนี้เป็นช่วง แสวงหา

เงินทองไหลมาเทมา รีบตักตวง

ลิขิตของเส้นทางชีวิต บางคน

มันจะมี จุดจบ ของโชคชะตา

เส้นทางชีวิต พรหม เป็นผู้ลิขิต ขีดเส้น

ให้เดิน เราต้องเดินทางไปตาม กรรม ที่เคยกระทำ

มีเงินเหลือสัก 3-4 ล้าน บอกมั่งนะ

ไปเจอ คอนโด ริมแม่น้ำเจ้าพระยา

มองวิว ริมแม่น้ำเจ้าพระยา สวยมากๆ

อากาศดี จัง ห้อง Deluxe Room

ห้องละ 4 ล้าน  ค่าบำรุงส่วนกลางเดือนละ หมื่น

พาพวกกันกับสามีเป็นชาวต่างชาติ ไปซื้อมา

เห็นแล้วเกิด กิเลส

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์