ลำโพง คอม ตัวซับเบส ไม่ออกเลยครับ

ลำโพง คอม ตัวซับเบส ไม่ออกเลยครับ

(1/2) > >>

saksith:
ไม่รู้ว่าตรงไหนเสีย สายลำโพงข้างในก็ไม่ขาดครับ

worathep-LSV team:
ลองเช็ควงจรขยายเสียงในตู้ซับเบสดูครับ

BenQ:
อ้างจาก: saksith ที่ พฤษภาคม 24, 2007, 07:15:42 pm

ไม่รู้ว่าตรงไหนเสีย สายลำโพงข้างในก็ไม่ขาดครับ

เช็คลำโพงซับก่อนซิครับ ขาดหรือป่าว ยี่ห้อท่านก็ไม่บอก...........................

yongyut:
ภาคขยายของที่ขับซับซ็อตครับ หรืดลำโพงขาดครับ ส่วนมากจะเป็น อาการแรกครับ  >:( :-*

tarumii:
เปลี่ยน tr ที่ขยายเบสคับ เสียงทุ้มแหลมไม่ต้องเปลี่ยนนะเพราะเคยเจอมาแล้วคับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป