วันที่ 9 พาสาว เดินงาน ราชดำเนิน เทิดพระเกียรติ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 24, 2024, 10:51:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 9 พาสาว เดินงาน ราชดำเนิน เทิดพระเกียรติ  (อ่าน 3818 ครั้ง)
supoj007
member
*

คะแนน286

« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 08:17:36 PM »

งานเริ่มตั้งนานแล้วหละ กะจะไปสัก วัน วันที่ 9  ออกจากบ้านแต่บ่ายสี่โมง ถึงวัดราชบพิธ เอา หนึ่งทุ่ม รถติดขนาดหนัก จอดรถไว้ในวัด เดินเลอะริมคลองหลอดออกมาถนนราชดำเนิน เพลินตามาหยุดแค่ อนุเสาวรีย์ประชาธิปไตย ทันได้ถ่ายพลุพอดี อ้อ ใช้คอมแพ็คตัวเก่าๆแค่ 4 ล้านพิกเซลนะครับ กล้องตัวเก่ง 450ดี ขายไป สะแล้ว จะเอา ดี 90 ของนิคอน ไม่ทันใช้ อิอิอิ เพราะรอโบนัสปีใหม่ เปลี่ยนค่ายดู ตามสไตส์คตนชอบศึกษา
ว่าแล้วก็ลุย ช่างมันเถอะ อย่ายึดติดกับ วัตถุมาก เลยน้อ ตัวเก่าก็ใช้บันทึกความทรงจำได้
ใครหละคือสาวคนนั้น
ตามมา
อ้อวันนี้ เอาขาตั้งกล้องมาด้วย เลยตั้งเวลา กดถ่ายเองได้
ให้ชมกันเต็มๆครับ นี่ไม่ถึงครึ่งงานเลยนะครับ  ตื่นตาตื่นใจมาก ใครยังไม่ได้ไปจะเสียใจไปตลอดปีเลยเชียวแหละ      นี่ไง สาวที่ว่า  อิอิอิ  สาวไม่โสดแม่ของลูกชายผมเองครับ มารำลึกถึงอดีด ตอนจีบกันใหม่ๆ ก็พามาเดินงานวันพ่อ เมื่อ 20 ปีที่แล้ว 

supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 08:26:35 PM »

ju_ju!!

มองมุมกล้องไม่ได้เรื่องเท่าใด เพราะคนแน่น เบียดได้แค่นี้

supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 08:39:21 PM »

พลุมี จุดทุกวันนะครับ ถึงวันที่ 13
ใครยังไม่ได้ไปเดิน ก็ไปสะนะครับ  ได้อะไรในข้อคิดเยอะมาก งานนี้
เหรียญ เงิน 20 บาท ผมซื้อมา เหรียญละ ยี่สิบ พอมาถึง มีคนให้ สี่สิบ เชียว
อ้อ ดูพลุดีกว่าครับ
เดินไม่ถึง ลานพระรูป เพลินตาไปหน่อย
วันนี้ โปรงรางสะออนมาเล่นที่เวทีป้อมปราการ เลยหยุดดู เวลาปาเข้าไป เกือบเที่ยงคืน
กลับดีกว่า วันหน้าจะมาใหม่

supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 09:16:50 PM »

ดูวัยรุ่นเค้าโฟสท่า  ต่องๆพอๆกัน อิอิอิ ju_ju!!

somnuktv
วีไอพี
member

คะแนน165

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 07:29:02 PM »

Sad ฝีมือพัฒนาไปใกลแล้ว ท่านสุพจน์เรา เอ...แล้วนิกรของเรายังอยู่หรือเปล่านี่ ไม่ได้จับหลายเดือนแล้ว  เศร้าจัง
supoj007
member
*

คะแนน286

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 08:12:43 PM »

อ้างถึง
ฝีมือพัฒนาไปใกลแล้ว ท่านสุพจน์เรา เอ...แล้วนิกรของเรายังอยู่หรือเปล่านี่ ไม่ได้จับหลายเดือนแล้ว
นั่นสิ  ไม่เห็นเอาภาพมาลงเลย ใต้มีที่เที่ยวเยอะครับ สถานที่สวยๆทั้งนั้น
ผมจะย้ายค่ายมา นกร แล้วครับ  มองไปที่ D90 ปีใหม่คงได้ลองjavascript:void(0);
ju_ju!!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์