เกมนี้สำหรับ นักซิ่ง แนว 3D ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 19, 2024, 10:55:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมนี้สำหรับ นักซิ่ง แนว 3D ครับ  (อ่าน 8373 ครั้ง)
EMOSECTION
Full Member
member
**

คะแนน20

เรียนให้รู้ ดูให้จำ ทำให้เป็น

« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 09:46:41 AM »

http://kudrift.iupsk.com/

โหลดง่ายๆ  ภาพสะบายตาครับ
  Roll Eyes ท่านไดกำลังมองหา บ้างเนี้ยย.. Sad

สิ่งที่ดีที่สุด คือการให้ แต่สิ่งที่เป็นไปไม่ได้ คือการเห็นแก่ตัว
(ปัญหาทุกอย่าง มีทางแก้เสมอ อยู่ที่เราจะแก้มันด้วยวิธีใหน แต่สุดปัญญาทน สุดท้ายต้อง วิชามาร)

EMOSECTION
Full Member
member
**

คะแนน20

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 09:49:53 AM »

ลืมรูปครับ  Tongue Tongue

สิ่งที่ดีที่สุด คือการให้ แต่สิ่งที่เป็นไปไม่ได้ คือการเห็นแก่ตัว
(ปัญหาทุกอย่าง มีทางแก้เสมอ อยู่ที่เราจะแก้มันด้วยวิธีใหน แต่สุดปัญญาทน สุดท้ายต้อง วิชามาร)
ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 10:00:38 AM »

ขอบคุณมากนะครับ ... Tongue
..ไม่ทราบว่าเป็นdemo หรือตัวเต็มครับ  Sad Smiley Cheesy
EMOSECTION
Full Member
member
**

คะแนน20

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 10:41:43 AM »

Sad น่าจะเป็นตัวเต็มนะครับ   ลองเล่นแล้วก็ปกติทุกอย่างนะครับ
ถ้าต้องการแนวใหน บอกได้นะครับ เดียวว่างๆ จะหามาให้ครับ

sunshine music
สนับสนุนLSV-server
member

คะแนน199

จริงใจไม่จิงโจ้

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 10:50:31 AM »

มันเยี่ยมมากพระเจ้าจอร์ด Lips Sealed Embarrassed Embarrassed Cheesy
malangmow
member
*

คะแนน1

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2007, 09:34:22 AM »

Angry Angry Angry  มีโปรแกรมโกงของ  need for speed underground 2   ไหมคับ จัดให้หน่อยคับ    Cheesy Tongue KissAngry Angry Angry

หนุ่มศรีสะเกษ
EMOSECTION
Full Member
member
**

คะแนน20

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2007, 03:04:52 PM »

Sad จัดให้เลยครับ
เวอร์ชั่น PC

ordermybaby : ได้เงิน 1,000 ในโหมด Career ปลดล็อค Nissan Skyline และ Mazda RX-8 ใน โหมดQuick Race
       gottaedge : ปลดล็อค Edge Sponsor Vinyl ในโหมด career
       gottahavebk : ปลดล็อค Burger King Sponsor Vinyl ในโหมด career
       gotmycingular : ปลดล็อค Cingular Sponsor Vinyl ในโหมด career
       needmybestbuy : ปลดล็อค Best Buy Sponsor Vinyl ในโหมด career
       goforoldspice : ปลดล็อค Old Spice Sponsor Vinyl ในโหมด career
       needperformance2 : ปลดล็อค Performance Upgrades Tier 2
       needperformance1: ปลดล็อค Performance Upgrades Tier 1
       gimmevisual1 : ปลดล็อค Visual Upgrades Tier 1
       gimmevisual2 : ปลดล็อค Visual Upgrades Tier 2

********************************EMOSECTION***********************************
เวอร์ชั่น PS2

ซ้าย+ซ้าย+ขวา+สี่เหลี่ยม+สี่เหลี่ยม+ขวา+L1+R1 : ได้เงิน1000 ในโหมด career และ RX-8 กับ Nissan Skyline ในโหมด Quick Race
       บน+ล่าง+บน+ล่าง+ล่าง+บน+ขวา+ซ้าย : ปลดล็อค the Best Buy car Vinyl ในโหมด career
       บน+บน+บน+ซ้าย+R1+R1+R1+ล่าง : ได้เงิน 200 ในโหมด career
       บน+ซ้าย+บน+บน+ล่าง+ซ้าย+ล่าง+ซ้าย : ปลดล็อค รถ Hummer H2
       L1+ R1+ L1+ R1+ซ้าย+ซ้าย+ขวา+บน : ปลดล็อค Performance Level 1
       R1+ R1+ L1+ R1+ซ้าย+ขวา+บน+ล่าง : ปลดล็อค Performance Level 2
       R1+ R1+ บน+ ล่าง+ L1+ L1+ บน+ล่าง : ปลดล็อค Visual Level 1
       L1+ R1+ บน+ล่าง+ L1+ บน+ บน+ ล่าง : ปลดล็อค Visual Level 2

แต่งให้พอ แต่งให้มัน  เล่นให้คลายเคียดนะครับ เล่นแล้วเครียด เล่นไปทำไม

malangmow
member
*

คะแนน1

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2007, 02:45:35 PM »

Sad จัดให้เลยครับ
เวอร์ชั่น PC

ordermybaby : ได้เงิน 1,000 ในโหมด Career ปลดล็อค Nissan Skyline และ Mazda RX-8 ใน โหมดQuick Race
       gottaedge : ปลดล็อค Edge Sponsor Vinyl ในโหมด career
       gottahavebk : ปลดล็อค Burger King Sponsor Vinyl ในโหมด career
       gotmycingular : ปลดล็อค Cingular Sponsor Vinyl ในโหมด career
       needmybestbuy : ปลดล็อค Best Buy Sponsor Vinyl ในโหมด career
       goforoldspice : ปลดล็อค Old Spice Sponsor Vinyl ในโหมด career
       needperformance2 : ปลดล็อค Performance Upgrades Tier 2
       needperformance1: ปลดล็อค Performance Upgrades Tier 1
       gimmevisual1 : ปลดล็อค Visual Upgrades Tier 1
       gimmevisual2 : ปลดล็อค Visual Upgrades Tier 2

Wink Wink Wink  *****  สูตรนี้พิมพ์ที่ไหนคับ  ก่อนเข้าเกมส์ หรือขณะเล่นเกมส์ คับ อธิบายให้หน่อยคับไม่ค่อยเข้าใจ ***** Roll Eyes Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Cheesy Kiss

EMOSECTION
Full Member
member
**

คะแนน20

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2007, 06:11:48 PM »

Sad ฮ่าๆ  ก็นั่นดิครับ  อิอิ  ไปเปิดเจอในกระทู้เพื่อนอ่ะครับ  เห็นมีคนเอาลงใว้ เลยเอามาให้ ก็งงเหมือนกันว่ามานไปพิมพ์ตรงใหน  เดี๋ยวว่างๆจะลองเข้าไปดูให้นะครับ

malangmow
member
*

คะแนน1

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2007, 10:58:11 PM »

Grin Grin Grin   มะเปนไรคับผม  ขอบคุณมากๆ เดี๋ยวลองดูก่อน Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

IT. Service Station
วีไอพี
member

คะแนน69

จะตอบได้ ถ้าถามได้(เข้าใจ)

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2007, 12:35:15 AM »

ตอนนี้ กะลังเครียดอยู่กับ NFS3 carbon แล้วก็ Command.3 ครับ เฮ้อ เล่นทีไรไม่ชนะมันสักกะที

อ้อ NFS3 carbon มี ตัวช่วยเปิดรถ เปิดด่าน เปิดทุกอย่างแล้วด้วยน่ะครับ ใครอยากได้ว่ามา เดี๋ยวจะจัดให้น่ะ

EMOSECTION
Full Member
member
**

คะแนน20

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2007, 06:29:53 PM »

Sad จัดมาเลยครับ กำลังหาอยู่พอดีเลย เพิ่งเล่นอ่ะ ใช้แผ่นลงแล้วเล่นไม่ค่อยได้เลย คือเล่นแล้วหลุดอ่ะ
ถ้าเป็นไปได้ มีเวปโหลดใหมครับ อิอิ จะเอาลงใหม่ แล้วหาไม่เจอเลย อันเก่ามันไม่เวิค อิอิ  Grin

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์