อยากเปิดร้านขาย ติดตั้งกล้อง วงจรปิด ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ห้องคอมพิวเตอร์ » สนทนา-คอมพิวเตอร์ » ●เมนบอร์ด &Hardware » กล้องวงจรปิด » หัวข้อ: อยากเปิดร้านขาย ติดตั้งกล้อง วงจรปิด ครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปิดร้านขาย ติดตั้งกล้อง วงจรปิด ครับ  (อ่าน 3428 ครั้ง)
sayam
member
*

คะแนน1

ไทยช่วยไทย

s_shangla@hotmail.com
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 04:27:43 PM »

ตอนนี้อยาก หาความรู้ แหล่งอบรม แถว เชียงใหม่ ลำพูน หรือที่ไหนก็ได้ครับ  Cheesy

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ห้องคอมพิวเตอร์ » สนทนา-คอมพิวเตอร์ » ●เมนบอร์ด &Hardware » กล้องวงจรปิด » หัวข้อ: อยากเปิดร้านขาย ติดตั้งกล้อง วงจรปิด ครับ