จะลงอีพรอมใหม่ก้อต่อเมื่อเกิดเหตุใดบ้างครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ► อิเล็กทรอนิกส์ ► » ►ถาม-ตอบอีเล็กทรอนิกส์ทั่วไป » ถาม-ตอบมอนิเตอร์ » ee-prom monitor » หัวข้อ: จะลงอีพรอมใหม่ก้อต่อเมื่อเกิดเหตุใดบ้างครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะลงอีพรอมใหม่ก้อต่อเมื่อเกิดเหตุใดบ้างครับ  (อ่าน 3470 ครั้ง)
rityaso
member
*

คะแนน5

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 09:56:01 PM »

อยากรู้ว่าเราจะตัดสินใจลงอีพรอมใหม่อันเนื่องมาจากเหตุใดๆบ้าง+เครื่องลงอีพรอมถูกๆราคาเท่าไหร่ครับ+ทีวี.มอนิเตอร์.ดีวีดี.ชีวีดี. ใช้เครื่องลงหรือทำอีพรอมจากเครื่องเดียวกันได้ไหม+ขอวีธีเก็บอีพรอมและลงอีพรอมด้วยครับ+อยากรู้ว่ามีร้านหรือที่เขารับลงอีพรอมไหมครับ(ของดีวีดี)  ขอคำแนะนำด้วยครับ  ออถ้าผิดห้องก้อขอโทษนะครับ THANK!!

พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:02:40 PM »

มาสิลงให้ฟรี

rityaso
member
*

คะแนน5

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:22:58 PM »

ขอบคุณล่วงหน้าครับ แต่ท่านอยู่ที่ไหนครับ(ผมดิแดง กทม.)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ► อิเล็กทรอนิกส์ ► » ►ถาม-ตอบอีเล็กทรอนิกส์ทั่วไป » ถาม-ตอบมอนิเตอร์ » ee-prom monitor » หัวข้อ: จะลงอีพรอมใหม่ก้อต่อเมื่อเกิดเหตุใดบ้างครับ