ขออณุญาติ ขายของราคาถูกมากๆครับ ห้ารายการ ปิดการขายแล้วครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 24, 2024, 11:47:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออณุญาติ ขายของราคาถูกมากๆครับ ห้ารายการ ปิดการขายแล้วครับ  (อ่าน 24296 ครั้ง)
deedao
Full Member
member
**

คะแนน9

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 09:40:55 PM »

คุณ deedao ยังไม่ติดต่อเลยครับ ถ้าเกินพรุ่ง คงต้องขออณุญาติขายให้ท่านอื่นนะครับ

อิ อิ  โอนเงินแล้วครับ  ยอด 410 บาท เมื่อสัก 15:13 น. จาก BAY ครับ

ส่วนรายละเอียด ผมส่งทาง อีเมล์ แล้วครับ  ด้วยเพิ่งเคลียร์งานเสร็จครับ

ขอบคุณมากครับ

drdr61♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน292

ดูสิ่งที่มากระทบใจ อย่าเอาจิตไปปรุงแต่ง

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 09:59:57 PM »

ขอบคุณครับ ว่าแต่มีใบสลิปไหมครับ จะได้เอามาโชว์ ว่าขายได้แล้ว

แล้ว ต้องส่งแบบไหนครับ กล้องชุดแรก ส่งให้ลูกสาว    กล้องชุดสอง+หลอดไฟ ส่งให้ท่าน ผมเข้าใจถูกไหมครับ

คนเราต่างที่มา ต่างที่ไป ย่อมคิดและทำอะไรที่ต่างกัน ยอมรับและเข้าใจ  จะสงบสุข
ขายอุปกรณ์ไวเลส และสายอาศไวเลส wifi
deedao
Full Member
member
**

คะแนน9

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 02:08:35 AM »

ขอบคุณครับ ว่าแต่มีใบสลิปไหมครับ จะได้เอามาโชว์ ว่าขายได้แล้ว

แล้ว ต้องส่งแบบไหนครับ กล้องชุดแรก ส่งให้ลูกสาว    กล้องชุดสอง+หลอดไฟ ส่งให้ท่าน ผมเข้าใจถูกไหมครับ

ใบสลิปมีครับ เพียงแต่ผมไม่มีกล้อง ไม่มีสแกนเนอร์ คงต้องหาทางยืมหรือไหว้วานใครช่วยทำให้

ส่งแบบถูกตังค์ที่สุดแต่ไม่หายก็พอครับ  ส่งด่วนมันแพงไป

ชุดแรกส่งให้ลูกสาวผม    ชุดสอง+หลอดไฟ ส่งให้ผม  ท่านเข้าใจถูกแล้วครับ
drdr61♥
member
*

คะแนน292

ดูสิ่งที่มากระทบใจ อย่าเอาจิตไปปรุงแต่ง

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 11:00:29 AM »

จะจัดการให้นะครับ

คนเราต่างที่มา ต่างที่ไป ย่อมคิดและทำอะไรที่ต่างกัน ยอมรับและเข้าใจ  จะสงบสุข
ขายอุปกรณ์ไวเลส และสายอาศไวเลส wifi
ลุงเคี้ยง-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1138

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 01:19:35 PM »

หลอดไฟ800หลอด แถมให้อีก200หลอดรวมเป็นเงิน200บาทนี้รวมค่าจัดส่งแล้วยังครับผมอยากได้มั้งครับ เอาแน่ HAPPY2!!
drdr61♥
member
*

คะแนน292

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 01:48:42 PM »

ส่งฟรีครับ ขออณุญาติเป็นส่งธรรมดานะครับ เพราะผมต้องรับภาระค่าส่งเอง
สนใจสั่งเลยครับ ยังมีเยอะ

member
*

คะแนน1138

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 02:04:33 PM »

ส่งได้เลยครับ  สมศักดิ์ คุ้มยวง 99/3 ถ.ศรีพุนพิน ต.ท่าข้าม อ.พุนพิน จ.สุราษฎร์ธานี
 ระหัสไปรษณี 84130 เดี๋ยวผมจะโอน เงินทาง ATM ให้แล้วจะเอาสลีปมาโพสให้ดูขอบคุณครับ ดีใจจัง HAPPY2!!
drdr61♥
member
*

คะแนน292

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 02:28:47 PM »

ขอบคุณครับ จะจัดส่งให้ครับ

พรุ่งนี้จะปิดการขายแล้วนะครับ
แล้วจะจัดส่งของให้ทุกท่านที่เหลือ ในวันพรุ่งนี้นะครับ
ต้องขออภัยที่ส่งล่าช้านะครับ เพราะหลังปิดขายแล้วจะรวมส่งพร้อมกันเลย
ขอบคุณทุกๆท่านด้วยนะครับ

แวมไพร์-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน912

..เรียนให้รู้เป็นครูเขา.Learning by doing

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 02:47:59 PM »

ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณเมนโมรีการด์ 2G ครับ ขอบคุณ ดีใจจัง
member
*

คะแนน912

..เรียนให้รู้เป็นครูเขา.Learning by doing

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 07:33:13 PM »

สแกนไวรัสแล้วเยอะมากครับสงสัยฟอร์แมทอย่างเดียวครับ Smiley HAPPY2!!
Mr.T.♥
member
*

คะแนน68

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 10:17:00 PM »

ดีจังครับซื้อ HDD มีไวรัสแถมไม่ต้องเลี้ยงเอง...
ถ้ามีเหลืออีกจัดมาทางนี้ซักตัวสองตัวนะครับท่าน........ เยี่ยมมาก

ทำดีได้ด้วยใจเรา..ใช่ใครเยินยอ..ใครมองว่าบ้าบอ..เชิดชูคอไว้ดังหงส์..พอใจในสิ่งที่ตัวเองพอใจ...
drdr61♥
member
*

คะแนน292

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 10:27:01 PM »

ต้องรอดู คุณแวมไพร์ ก่อนครับว่าจะจัดการได้ไหม ถ้าไม่ได้ลองถามซื้อต่อครับ ฮราดดิสลูกนี้ อาจให้ความรู้หลายอย่างครับ
เอาไปเป็นกรณีศึกษาครับ

member
*

คะแนน1138

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 10:36:32 AM »

ผมโอนเงินเข้า บ/ช ให้แล้วค่าหลอดไฟ เป็นเงิน200บาท ส่งของได้เลยครับ ดีใจจัง HAPPY2!!
drdr61♥
member
*

คะแนน292

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 10:43:48 AM »

ขอปิดการขาย ไว้เพียงแค่นี้นะครับ
ของส่งไปครบทุกท่านแล้วนะครับ
มี คุณแวมไพร์ ,คุณ ptn,คุณพงศ์เทพ,คุณสงวนศักดิ์,น้องณัฐนันท์,คุณลุงเคี้ยง
หากท่านใดมีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์กล้องให้ดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ

usb cam 301

ส่วนของน้องณัฐนันท์ ไม่ต้องใช้ไดร์เวอร์ครับ ไฟเปิดปิดอัตโนมัติ ตามแสงสว่าง
ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ  Cheesy Cheesy Cheesy  

deedao
Full Member
member
**

คะแนน9

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 12:16:41 PM »

Cheesy
Ptn-LSVteam♥
member
*

คะแนน780

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 09:35:11 PM »

ได้รับของที่ส่งมาให้แล้วครับ     Cheesy

AV Electronic  Pattani.
member
*

คะแนน912

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 08:40:03 AM »

ต้องรอดู คุณแวมไพร์ ก่อนครับว่าจะจัดการได้ไหม ถ้าไม่ได้ลองถามซื้อต่อครับ ฮราดดิสลูกนี้ อาจให้ความรู้หลายอย่างครับ
เอาไปเป็นกรณีศึกษาครับ

ฮาดีสลูกนี้สุดยอดครับไวรัส ลองหลายวิธีแล้วครับ ตอนนี้สงสัยว่าฮาดีสอาจจะโปรเท็คตัวมันเองอยู่
สู้ต่อครับ Smiley

ฟอร์แมท ก้อไม่ได้

ลบในดอส์ก้อไม่ได้

ลบพาร์ติชันก้อไม่ได้ กลับมาเหมือนเดิมหมด สุดยอดครับ ดีใจจัง
drdr61♥
member
*

คะแนน292

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 09:31:24 AM »

คุ้มไหมครับ น่าจะคุ้มนะผมว่า นี่ถ้าใสข้อมูลดีๆไว้ ไม่มใครลบได้เลยละครับ
ลืมบอกว่ามันคือไวรัส music.exe ลองฆ่าดูนะครับ

สรุปยอดขาย ครับ
      HDD  =  120 บาท
web cam  =  540 บาท (180*3)
  หลอดไฟ  =  410 บาท (200+200+10)
รวมขายได้  = 1070 บาท     

เนี่ยขนาดขายแค่ไม่ถึง 4วันนะครับ ยืนยันได้ว่าขายของกับLSV ดีจริงๆ น่าลงทุน
ตามที่บอกไว้ครับ ยอดนี้ ผมจะโอนเข้าห้องวงจรครับ
ขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่ร่วมด้วยช่วยกัน

deedao
Full Member
member
**

คะแนน9

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 01:14:00 PM »

ผมและลูกสาวได้รับกล้อง Web cam เรียบร้อยแล้วครับ

Cheesy
deedao
Full Member
member
**

คะแนน9

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 11:41:41 AM »

เรียนท่าน ptn-LSVteam ครับ

ลงไดรเวอร์เว็บแคมได้ไหมครับ  ผมยังหวั่นๆอยู่  ยังไม่ได้ Install เลยครับ

ตอนนี้ดาวน์โหลดไฟลืไดรเวอร์ตามที่ที่ drdr61 ให้ลิงค์มา ได้โฟลเดอร์ ชื่อ USB CAMERA 301P  กับโฟลเดอร์ชื่อ USB CAMERA 301P V102 LIGHT มาแล้ว

เคยรันติดตั้งจากโฟลเดอร์แรก มีการเตือนว่าอาจมีปัญหากับเครื่อง ผมเลยหยุดการติดตั้งไป ไม่ทราบว่าท่านติดตั้งแล้วได้ผลอย่างไรบ้างครับ 

Cheesy
member
*

คะแนน1138

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 11:58:20 AM »

ผมได้รับของเรียบร้อยแล้วขอบคุณครับ ขอบคุณ เยี่ยมมาก ดีใจจัง
Ptn-LSVteam♥
member
*

คะแนน780

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 12:19:16 PM »

ลงไดรเวอร์เว็บแคมได้ไหมครับ  ผมยังหวั่นๆอยู่  ยังไม่ได้ Install เลยครับ

ตอนนี้ดาวน์โหลดไฟลืไดรเวอร์ตามที่ที่ drdr61 ให้ลิงค์มา ได้โฟลเดอร์ ชื่อ USB CAMERA 301P  กับโฟลเดอร์ชื่อ USB CAMERA 301P V102 LIGHT มาแล้ว

เคยรันติดตั้งจากโฟลเดอร์แรก มีการเตือนว่าอาจมีปัญหากับเครื่อง ผมเลยหยุดการติดตั้งไป ไม่ทราบว่าท่านติดตั้งแล้วได้ผลอย่างไรบ้างครับ 

ติดตั้งได้เรียบร้อยครับใช้ไดร์เวอร์ตามลิ้งที่ให้  ลง 2 เครื่อง คอมฯเครื่องแรกเก่าหน่อยต่อใช้งานไม่มีภาพเปิดโปรแกรมขึ้นมาได้ไม่มีภาพ(มืดสนิท)

คอมฯอีกเครื่องไม่มีปัญหาใช้ได้ครับ

AV Electronic  Pattani.
deedao
Full Member
member
**

คะแนน9

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 12:43:45 PM »

Cheesy
drdr61♥
member
*

คะแนน292

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 01:34:59 PM »

ให้ใช้ไดร์เวอร์ตามที่ผมให้ไว้เท่านั้นนะครับ ตัวอื่นชื่อเดียวกันก็ใช้ไม่ได้
แผ่นเล็กๆที่มากับกล่อง ใช้ไม่ได้เลยครับ ผมลองโหลดมาใช้หลายตัวก็ใช้ไม่ได้
จนสุดท้ายต้องให้ทางร้านเขาส่งไดร์เวอร์ตัวใหม่มาให้ เขาเขียนให้มาแค่แผ่นเดียวครับ
ผมเลยต้องเอามาอัพ ให้

member
*

คะแนน912

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 01:51:33 PM »

ท่าน drdr61 ขอถามเรื่องฮาดีสหน่อยครับ ท่านได้็ล็อกฮาดีสไว้หรือเปล่าครับ

ผมฟอร์แมท ก้อไม่ได้

ลบในดอส์ก้อไม่ได้

ลบพาร์ติชันก้อไม่ได้ กลับมาเหมือนเดิมหมด Smiley Sad

http://www.eclubthai.com/board/index.php?topic=25179.0

drdr61♥
member
*

คะแนน292

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 02:15:48 PM »

เป็นของลูกค้ามาให้เชคครับ ผมไม่ได้ล็อคไว้ครับ เพราะเปลี่ยนลูกใหม่ให้ลูกค้าครับ
ผมลองฟอร์แมทแล้วก็ทำไม่ได้เหมือนกันครับ ผมดูแล้ว น่าจะเป็นไวรัส music.exe
ตัวนี้ผมเคยเจออาการจะเป็นแบบนี้แหละครับ แต่พอเอาไปต่อเครื่องอื่น แล้วใช้ music killer.exe และ
data killer.exe ฆ่าให้หมดก่อน แล้วเอาไปฟอร์แมทได้ครับ เคยใช้โปรแกรมอื่น(nod32 ; ร่มแดง;kav)ฆ่าได้หมดแต่ไปฟอร์แมทไม่ได้ครับ
ลูกแรกทำผมเหนื่ือยไปเหมือนกัน นี่ลูกที่สองแก้ยังไม่ได้เลยว่าจะให้พี่ลองครับ เผื่อแก้ได้จะได้บอกต่อครับ
ต้องขอโทษนะครับถ้าทำให้ต้องปวดหัว

member
*

คะแนน912

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 02:24:07 PM »

ฆ่าไวรัสแล้วมันกลับมากลับลูกที่ท่านให้มา ผมปล่อยไว้ไวรัสลงเครื่องผมผมฆ่าตายหมดครับ

แต่มางงลูกของท่านนี้ดิฆ่าแล้วกลับมาใหม่ สงสัยล็อกฮาดีส ล็อกพราติชันไม่ให้คนไปลบอะไรครับ Sad
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์