เสียดายร้านศรีสุทธา
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 05:13:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียดายร้านศรีสุทธา  (อ่าน 92153 ครั้ง)
warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 03:21:39 AM »

warin.k@hotmail.com  ครับ.
ขอโทษจริงๆที่ไม่รับเบอร์แปลกๆช่วงนี้
เบื่อสาวๆตื้อให้ทำประกันครับ....
เปลี่ยนเบอร์โทรมาหาวันละสามเวลาเหมือนกัน ไม่เอา

wiz
member
*

คะแนน0

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:46:27 AM »

เพิ่งเข้ามาเจอ สนใจมากอยากได้มากใครมีช่วยทำเป็นซีดีหรือถ่ายเอกสารสนใจหาอยู่ของอ.ชิตชัย  ศรีสุทธา  ตอนนี้พยามหาอยู่
peera-500 ♥
วีไอพี
member

คะแนน116

ไม่ชอบคนโกง เอารัดเอาเปรียบ รักความยุติธรรม

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 07:25:19 AM »

เรียนคุณ วารินทร์ฯ 
     เป็นไปตามที่ได้คุยกันนะครับ แหม หากมีเครื่องสะเเกน ๆ เก็บแล้วขอซักชุดได้ไหม  ju_ju!!

wiz
member
*

คะแนน0

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 11:10:54 AM »

รบกวนสักชุดมีค่าใช้จ่ายก็ยินดีครับ Cheesy
warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 07:58:33 PM »

ผมยินดีเป็นธุระทั้งหมดเองครับ...พอดีที่ทำงานมีเครื่อง scan ใหม่เอี่ยม
ผมจะทำเก็บลงแผ่นไว้ทั้งหมดเลยครับ...เรื่องค่าใช้จ่าย แฮ่ๆ ไม่เอา ตอนนี้ยังไม่ได้
ไปเอาหนังสือมาเลยครับ...กะว่าประมาต้นเดือน มิ ย.นี้จะเลยไปรับที่บ้านคุณ
peera-500 ครับ...แต่ค่าใช้จ่ายน่าจะฟรีครับ เพื่อเพื่อนสมาชิกในเวปนี้
Mr.JJ
member
*

คะแนน0

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 07:33:03 PM »

ขอร่วมวงอีกหนึ่งคนครับ ผมเคยเป็นลูกค้าเมื่อ 20 กว่าปีที่ผ่านมาหนังรถไฟจากปราจีนมาซื้อแอมไปประกอบเล่นเองและหนังสือมีทุกเล่ม แต่ตอนนี้ได้ทำบุญทำทานให้พี่ปลวกไปหมดเรียบร้อยพร้อมหนังสือเซมิฯ,CEW เก่าๆ สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
dB_WB
member
*

คะแนน2

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 04:21:44 PM »

โลกของการแข่งขันธุรกิจทุกวันนี้มันแรงยิ่งนัก ค้าขายเดิมๆ อาจอยู่ไม่ไหว ต้องพัฒนาทุกหนทาง ยกตัวอย่างร้านโชว์ห่วยเดี๋ยวนี้เกือบตายหมดแล้วครับ พวกเงินใหญ่ๆ ไล่บี้หมดแล้ว

มีแต่นักก๊อปปี้บ้านเรา ยังเป็นตัวอย่างที่ดี พัฒนาการก๊อปปี้เหนือชั้นขั้นเทพ ของดีๆ บางทีเลยขายไม่ค่อยออก เพราะนักก๊อป มีการปรับเปลี่ยนรูปแบบพัฒนาการตลอดเวลา
 ping!
warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 05:30:44 PM »

ความคืบหน้าล่าสุด...เมื่อวันอาทิตย์ที่ 20 มิย53.ผมได้ไปรับหนังสือที่บ้านของ
คุณพี่ peera-500 ที่ นครสวรรค์เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ...ขอบคุณมากครับ
...ขอเวลาทำงานประจำให้เคลียๆก่อนครับ ผมจะเริ่ม Scan
โดยคัดเลือกวงจรต่างๆจากในหนังสือเก็บไว้ใน Computer แยกหมวดหมู่
ชื่อหนังสือ ไว้ให้ชัดเจนก่อน(ตอนนี้ยังไม่รู้ว่า File จะใหญ่ขนาดไหน)
จากนั้นค่อย นำมาเขียนลง CD เป็นต้นฉบับอีกที...ส่วนท่านใดอยากได้นั้น
ทางพี่ peera-500 ได้เสนอว่า ไม่ควรให้ฟรี เพราะมันจะไม่มีคุณค่า
มีสองแนวทางคือ อาจบริจาคทำบุญที่ไหนก็ได้ แล้วแจ้งมา ผมจะส่งCDให้ถึงหัวบันใดบ้าน
เลยครับ หรือจะส่งไปให้พี่ peera นำไปบริจาคทำบุญที่ไหนก็แล้วแต่ก็ได้ครับ
(ตอนนี้รออีกระยะครับ เสร็จเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบกันอีกที) โรงเรียนต่างๆวิทยาลัยเทคนิค
หรือสถานศึกษา ส่งให้ฟรีครับ เพื่อให้นักเรียนใด้ไปศึกษาค้นคว้า ผลงานระดับสุดยอด
เมื่อครั้งอดีตที่ยังถูกกล่าวขานกันไม่รู้จบนั้นว่าเป็นอย่างไร.....
Beer o.c.
member
*

คะแนน2

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 08:19:18 PM »

เพิ่งเข้ามาเห็นครับ
จะว่าไปแล้วก็น่าเสียดายนะครับ
แต่ว่าอายุอานามแต่ละหนังสือที่มีเนี่ย
บางเล่มผมยังไม่เกิดเลยครับ
ปล. ขอให้ท่าน warin.k ช่วยหน่อยนะครับ
พอดีอยากจะเก็บเอาใว้ศึกษาด้วยหน่ะครับ
warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 07:45:19 AM »

หลังจากผมได้อ่านบางเล่มแล้ว มีปัญหา
เพราะวงจรในหนังสือมันเก่ามาก อะไหล่บางตัวหายาก ผมคงScan เป็นบางวงจร
ซึ่งเน้นเฉพาะ วงจรขยาย จะคัดเลือก เอาวงจรที่ง่าย อุปกรณ์ยังพอหาซื้อได้
ซึ่งคงเหลือไม่กี่วงจร เพราะวงจรดังๆปัจจุบันถูกนำมาเผยแพร่ดัดแปลงมาร่วม 20ปี
หลายๆคนคงจะคุ้นเคยกันแล้ว....หลายท่านอาจคิดว่ามันดีขนาดนั้นหรือลึกลับขนาดนั้น
เลยหรือไง ก็บอกว่าเมื่อสมัย ยี่สิบปี เนทมันยังเป็นวุ้น กูเกิ้ล ยังไม่เกิด ฉนั้น วงจรดังๆ
ต้องค้นค้าจากต่างประเทศครับ คนบ้านนอกแบบผมก็เลยหมดสิทธิ์ที่จะเรียนรู้
และไม่ค่อยเปิดเผยกัน  ก็มีของอาจารย์ ชิดชัย นี่เลย
ได้รวบรวม และพิมพ์ขายราคาถูก...ที่ผมอยากทำวงจรด้วยตัวเองเพราะ วงจรมีคุณค่าในใจผมครับ
เครื่องจีนขายถูกๆเยอะไปแค่เศษเงินเป็นเศษแอมป์ไม่มีคุณค่าในใจครับโยนทิ้งเมื่อไรก็ได้
แต่ผมกำลังทำแอมป์ที่มันมีคุณค่า....ที่มันหายาก....ที่มันอาจเหลือไม่กี่ตัวในประเทศนี้
คนรุ่นใหม่จะเข้าใจไหมเนี่ย...
kognan
member
*

คะแนน3

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 10:14:01 AM »

ผมต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ทำให้วงจรเก่า ๆ หลายวงจรมาเผยแพร่กัน  ตอนนี้ผมอยากทราบ(หากใครตอบได้) ยังมีแผ่นปริ้นท์ที่กัดไว้แล้วสามารถลงอุปกรณ์ได้เลย  ยังมีอยู่มากที่ร้านศรีสุทธาเป็นจำนวนมาก ทำอย่างไรที่เราจะหาซื้อมาได้
warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:30:30 PM »

คุณ kognan ทราบแหล่งดีๆแบบนี้...ช่วยเป็นธุระติดต่อให้จะเป็นพระคุณอย่างสูง
ผมจะเหมาเองครับ ...เรื่องเงินบอกมาเลยไม่ต้องเกรงใจ
เป็นการดีทั้งร้านศรีสุทธา ทั้งตัวผมและท่านอื่นๆด้วย...เพราะทางร้านเก็บไว้
ก็ไม่เกิดประโยชน์ทิ้งไว้เฉยๆ ผมจึงขอมาสานต่อเองครับ..เพื่อเป็นการเผยแพร่ผลงาน
ของร้านที่ผมชื่นชอบ  ผมติดตามมาหลายที่หลายท่านก็ยังแสวงหาเครื่อง
และลายวงจรของศรีสุทธาอยู่...ส่วนผมเองนั้นเครื่องเต็มบ้านไปหมดแล้ว..
แต่ในใจลึกๆก็ยังอยากหาเครื่องที่ผมใฝ่ฝันตอนวัยรุ่น(กระเป๋าแห้ง)อยู่...คือของศรีสุทธาครับ
(ไม่ใช่ของรายอื่นจะไม่ดีนะครับ E79 หรือของตุลา  ประกิต  ice   ie
eps  thaiamp ล้วนแต่มีคุณค่าระดับสุดยอดของประเทศไทย ที่มีประวัติศาสน์
อันยิ่งใหญ่ยาวนานมาแล้วทั้งสิ้น)ช่วยหน่อยครับ
ตอนนี้ผม Scan ได้สามเล่มแล้วครับ เล่มละร้อยกว่าเมก...กำลังตามหาเล่มอื่นๆอยู่
ท่านใดมีช่วยแจ้งด้วยครับ ถ้าได้ครบ อาจทำเป็นซีดี แจก..เพราะ File มันใหญ่มาก
kognan
member
*

คะแนน3

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 10:37:05 AM »

เรียนท่าน warin.k ครับ  ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับเสียดายจริง ๆ เมื่อปี พ.ศ.2549-2551 ผมจำเป็นต้องไปอยู่กับลูกๆของผมเข้าไปเรียนมัฐยมปลายในกรุงเทพ เย็นวันศุกร์ ถึงเย็นวันอาทิตย์ผมไปอยู่กับเขาตอนนั้นมีเวลาว่างก็ไปร้านศรีสุทธาได้ไปหลายครั้งครับอยากที่บอกไว้ ตอนนี้ลูกผมเขาไปเรียนที่มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ผมก็ไม่ได้เข้ากรุงเทพแล้ว (ไม่มีบ้านอยู่ในกรุงเทพครับ) พอรู้ว่าร้านเขาปิด ผมยังเสียดายจนถึงเดี่ยวนี้ อยากให้ใครที่อยู่ในกรุงเทพลองติดต่ออย่างท่านwarin.kบอกไว้ ผมเองซื้อแผ่นปริ้นท์ของเขาไว้ 2-3 วงจรเท่านั้น  ตอนนี้ยังฟัง 30 Watt OTL ของร้านนี้ โมเสียตังก็หลายบาท ตอนนี้ก็ยังทำอยู่เปลี่ยนทรานซิสเตอร์บ้าง เปลี่ยนเป็นเฟทบ้าง แต่มันสนุกดีครับ ยิ่งมีปรีเป็นหลอดดี ๆ โอฟังได้ทั้งวันเลยครับ อยากทำ 60 Watt ที่ท่านทำในhttp://www.un-sound.com/board/index.php?topic=3813.0 วันหลังท่านบอกด้วยนะครับว่าเสียงเป็นอย่างไรบ้าง
warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 12:39:36 AM »

ขอบคุณครับ...ไม่เป็นไร เดี๋ยวผมหาโอกาศไปที่ร้านที่กรุงเทพเอง
อรรถวุฒิ ผมเคยซื้อมาใช้แต่ตอนหลัง มีแต่วัตต์สูงๆแบบกลางแจ้ง
เลยไม่ได้สนใจเท่าไร....เรื่อง otl 60w จากหนังสือชัยพฤกษ์วิทยาศาส
กะว่าทำแล้วมาประกบกับปรีหลอด ที่ผมทำเล่นๆไว้ 2 เครื่องครับ
ตอนนี้กำลังหาซื้อ TR ให้ครบในทีเดียว เพื่อจะได้สมพงษ์กัน
ได้ความอย่างไรจะโพส์ให้ทราบกันครับ

warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 11:59:33 AM »

ตอนนี้รวบรวมมาได้หลายเล่มแล้วครับ ครอบคลุมโครงงานอิเลคทรอนิคส์..เกือบทุกค่ายในเมืองไทย
จากหนังสือที่ผมซื้อมาอ่านเอง พี่ๆน้องๆให้มา...ได้มาจากเนทบ้าง....ยังมีเด็ดๆอีกครับอยู่ในซีดี...
บอกไม่ได้ ท่านใดสนใจลงรายชื่อไว้เลยครับ งานนี้ฟรี....เสียดายที่บางท่าน บอกว่ามีแต่ติดต่อไป
กลับหายเลย...ขายก็จะซื้อครับ แพงก็จะซื้อ ...งานนี้ทำเพื่ออยากให้ผู้ที่สนใจ หรือมีใจรักได้เอาไว้
ศึกษากันจริงๆ...ลงชื่อได้เลยครับ ว่างเมื่อไร ผมจะทะยอยเขียนใส่แผ่นส่งให้ถึงบ้านท่านเลยทั่วประเทศ
หนังสือเก่าผมก็จะทะยอยบริจาคห้องสมุดต่อไป...ยิ่งเด็กๆต่างจังหวัดเนทหรือหนังสือพวกนี้แพง
หายาก หรือไม่มีเงินซื้อ แจ้งมาได้เลย หรือจะขอไปสะสม ขอไปบริจาคก็ไม่ว่ากันครับ  ทำด้วยใจล้วนๆ
งานนี้ฟรีครับ...เพียงแต่ท่านไปบริจาคที่ไหนก็ได้(หรือไม่บริจาคก็ได้อีก) แจ้งมาครับเพราะผมเชื่อว่า
ระดับท่านแล้วเรื่องแค่นี้....ขี้ผงอ่ะ
kognan
member
*

คะแนน3

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 12:28:56 PM »

(แจ้งมาครับ)  ผมตอนนี้สอนเด็กประถมชื่อชมรมอิเล็คทรอนิคส์  นายประเมศ  อินทพิบูลย์  โรงเรียนวัดโคกหนามแท่ง  หมู่ที่ 3  ตำบลหนองปลาไหล  อำเภอเมืองสระบุรี  จังหวัดสระบุรี  18000  เวลาสอนเด็กใช้อุปกรณ์ของคนสอนฟรี  ผมต้องขอบคุณท่านwarin.k  ทำสิ่งที่หลายคนไม่มีโอกาศได้ทำ  หาเราให้ความรู้กับผู้อื่นในสังคมเราจะมีความสุข เมือเขาติดงานประเภทนี้แล้วการติดยาเสพติด การใช้เวลาที่ไม่มีประโยชน์น่าจะไม่มี  ขอให้ท่านwarin.k  มีความสุขที่ได้ทำประโยชน์กับสังคัมเรา
kognan
member
*

คะแนน3

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 12:23:39 PM »

วันที่ 30 สิงหาคม 2553 เวลา 12.00น. นักเรียนนำพัศดุไปรษณีย์มาให้ ดีมากเลยครับ ผมขอขอบคุณท่านwarin.k มาก ๆ ผมจะนำไปเผยแพร่กับลูกศิษย์
warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:09:58 PM »

ไม่เป็นไรครับ แผ่นที่ให้ผมยัง scan ได้ไม่ครบทุกเล่ม แต่ที่ดีมากคือรวมวงจร cew 250 โครงงาน
นี่ผมกะว่าจะเอาหนังสือส่งพัสดุไปด้วย แต่ผมลงเรือค่อนข้างลำบาก ขอวันหน้าผมจะส่งหนังสือเก่า
ไปให้สัก ยี่สิบสามสิบเล่มให้เด็กๆได้อ่าน ศึกษากันครับ...รอแป้ป Wink
niran.sound
member
*

คะแนน0

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 11:50:34 AM »

ผมเพิ่งเข้ามาเห็นครับ ผมชื่อนิรันดร์ กองมีครับ อยู่ จังหวัดเพชรบูรณ์ครับ
น่าสนใจมากครับท่าน วาริน หนังสือเก่าและมีเนื้อหาที่สุดยอดขนาดนี้
ผมว่าปัจจุบันนี้มันหายากมากครับ ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบและสนใจ
ในวิชาเครื่องขยายเสียง แต่หนังสือวงจรเก่าๆ แบบนี้ผมไม่มีโอกาสได้
ศึกษาด้วยซ้ำ บางเล่มผมยังไม่เกิดเลยครับ
รบกวนขอให้ท่าน warin.k ช่วยหน่อยแจ้งรายละเอียดค่าใช้จ่ายในการ
SCAN เป็นไฟล์ ที่บันทึกลงในซีดีหรือดีวีดี ที่ท่านวารินกำลังทำอยู่ใน
ตอนนี้ด้วยครับ ผมสนับสนุนเต็มที่ครับอันนี้ผมบอกไว้ก่อนน่ะครับว่าซีดีที่ผมได้มานั้น
ผมต้องการไว้ศึกษาและพัฒนาต่อยอดเพื่อเพิ่มความรู้ทักษะเกี่ยวกับ
วิชาเครื่องขยายเสียง โดยมิได้มีเจตนาเพื่อค้าขายแต่ประการใดๆ ครับ
อีเมล์ NIRAN.SOUND@HOTMAIL.COM เบอร์โทร.. 086-1078648
TAWA
member
*

คะแนน6

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 07:40:35 PM »

ผมอยู่ลพบุรีสนใจมาเยี่ยมชมหนังสือได้ครับ
0861235586 Email  : prabom31@gmail.com
niran.sound
member
*

คะแนน0

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 10:32:18 AM »

เรียน ท่านวาริน ครับ ผมนิรันดร์  กองมี ขอแจ้งที่อยู่ครับ  939 หมู่ 2 ต.สะเดียง อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000
 ( บิ๊กซีซูเปอร์เซ็นเตอร์ สาขาเพชรบูรณ์  แผนกซ่อมบำรุง ) หลังจากที่ได้รับโทรศัทพ์จากท่านเมื่อวานนี้ครับ
 ขอขอบพระคุณล่วงหน้ามากมายครับผม
S.T.C.-AUDIO
member
*

คะแนน22

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 12:14:43 PM »

ถ้าใครมีหนังสือ ผมว่าทำลง CD แล้วขาย น่าจะเป็นทางออกที่ดีและสะดวกที่สุดแล้วล่ะครับ จะคิดแผ่นละเท่าใหร่ผมว่ามีคนซื้อแน่นอน  รายใด้เมื่อหักค่าใช้จ่ายแล้วจะสมทบทุนทำโน่นทำนี่ที่เป็นประโยชน์ต่อสาธรณชนหรือทำอะใรที่เป็นประโยช์ส่วนรวมก็ว่าไป  ใครซื้อใปแล้วจะก็อปขายอีก เวรกรรมก็ตามเค้าเองแหละครับ
sakdadca
member
*

คะแนน0

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 11:58:36 AM »

ถ้าใครมีหนังสือ ผมว่าทำลง CD แล้วขาย น่าจะเป็นทางออกที่ดีและสะดวกที่สุดแล้วล่ะครับ จะคิดแผ่นละเท่าใหร่ผมว่ามีคนซื้อแน่นอน  รายใด้เมื่อหักค่าใช้จ่ายแล้วจะสมทบทุนทำโน่นทำนี่ที่เป็นประโยชน์ต่อสาธรณชนหรือทำอะใรที่เป็นประโยช์ส่วนรวมก็ว่าไป  ใครซื้อใปแล้วจะก็อปขายอีก เวรกรรมก็ตามเค้าเองแหละครับ
ขอสนับสนุน และขอร่วมสมทบทบทุนด้วยครับ
ele
member
*

คะแนน0

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 12:38:21 PM »

สวัสดีครับคุณพี่ผมสนใจอยากขอรับcd สนใจเรื่องเครื่องเสียงมากอยากได้มาใว้ศึกษาทดลองเเละเมื่อประสบความสำเร็จจะได้ถ่ายทอดให้น้องรุ่นต่อไป ครับ
warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 01:25:40 PM »

สวัสดีครับคุณพี่ผมสนใจอยากขอรับcd สนใจเรื่องเครื่องเสียงมากอยากได้มาใว้ศึกษาทดลองเเละเมื่อประสบความสำเร็จจะได้ถ่ายทอดให้น้องรุ่นต่อไป ครับ
แจ้งที่อยู่ลงไว้เลยครับ ยินดีทำให้ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น รอไม่นานพี่จะส่งไปให้ถึงหัวบันใดบ้านเลย
เรื่องการทำขาย คงไม่ดีกว่าครับ ผมทำเพื่อชดเชยตอนยังเด็กๆวัยรุ่น ชอบแต่ขัดสนในด้านต่างๆ
จึงเข้าใจถึงความต้องการ  โครงงานในที่ผมก้อบนั้น มีหลายร้อยวงจร ถ้าท่านใดทำสำเร็จหรือ
เอาความรู้ตรงนี้ไปใช้ได้สัก 3-4 วงจร ผมก็ถือว่าคุ้มครับ  เพราะมีลาย PCB ให้เกือบทุกวงจร
...มีหนังสือส่วนหนึ่งได้มาจากพี่ peera ขอขอบคุณมากครับ...ขอให้พี่มีสุขภาพดีๆยิ่งๆขึ้นไป
  คุณ นิรันดร์  รอแป้ปครับ กำลังกำเนินการครับ
หลายๆท่านมีหนังสือไว้ค้นคว้ามากมาย แต่ผุพัง มดปลวก กิน  แจ้งมาได้ครับ ผมรับบริจาค
หรือจะคิดเงินก็ให้เต็มราคาปกก็ได้ครับ..ไม่เป็นปัญหาสำหรับผม แจ้งมาได้ครับยินดีไปรับครับ
ขอบคุณทุกๆท่าน ในทุกๆคำแนะนำครับ
ele
member
*

คะแนน0

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 09:18:50 PM »

สวัสดีครับพี่warin.k  ผมขอฝากที่อยู่ดว้ยนะครับ  คุณ ศรศักดิ์  พีสรอ  (ปณ.) 96/3 หมู่ 6 ต.กระดังงา อ.บางคนที สมุทรสงคราม 75120
ขอขอบคุณพี่มากครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับ
warin.k
Full Member
member
**

คะแนน8

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 01:57:08 PM »

คุณ นิรันดร์ กับคุณ ศรศักดิ์  ผมได้จัดส่งให้แล้วครับ...
เรื่อง otl 60watts ผมทดสอบแล้ว เสียงดีมากครับ
เรื่องเบส ที่หลายคนห่วงนักหนาว่าจะไม่มีอะไรนั่นก็
หายห่วงครับ มาเยอะกว่า Ocl บางวงจรเสียอีก...
ตอนนี้ผมกำลังลงกล่องครับ เพื่อจะได้สะดวกในการ
ยกไปประชัน กับแอมป์ในดวงใจ แอมป์ยอดนิยมทั้งหลายแหล่...
....แต่ไม่อยากรายงานผลครับ  ju_ju!!
 THANK!!ซีดี  ท่านใดอยากได้เพื่อไปเผยแพร่ ก็แจ้งที่อยู่มาครับ
ยินดีเสมอ ไม่มีเงื่อนไขใดๆทั้งสิ้น ขอบคุณ
noneoNLine
member
*

คะแนน1

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 08:11:52 PM »

สนใจครับ..พี่ warin k. ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่สนใจในด้านนี้ติดแต่ว่ามีงานประจำที่ไม่เหลือเวลาให้ทำอะไรเลย..(ทำงานทุกวันครับ) แต่ก็ยังอยากจะทำเอง อ๋อผมเรียนสายคอมมา..แต่ก็ชอบด้านอิเล็กฯ
ถ้าไ่ม่รบกวนจนเกินไป..อยากให้ส่งแผ่นให้สัก 1 ชุดครับ..

นาย ชานนท์  ศรีวิไล
บ.เอเซอร์ คอมพิวเตอร์ จำกัด
(แผนกโรงงาน)
91  หมู่ 15  ซ.กิ่งแก้ว 21
ราชาเทวะ บางพลี
สมุทรปราการ
10540

สำหรับท่านต้องการ ผมสามารถเผยแพร่ (ส่งต่อให้ได้) ก็แจ้งความประสงค์มาได้นะครับ..
ถ้าได้รับแผ่นแล้วจะมาแจ้งอีกทีครับ.
ele
member
*

คะแนน0

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 10:00:19 AM »

สวัสดีครับพี่warin.k ได้รับcdเเล้วครับผมขอขอบคุณพี่warin.k มาก ๆ มีหลายวงจรมาก ขอบคุณครับ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์