แจกฟรีทีวีฝึกซ่อมท่านละ5เครื่องครับ....ด่วนมาก
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 27, 2024, 07:46:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรีทีวีฝึกซ่อมท่านละ5เครื่องครับ....ด่วนมาก  (อ่าน 31449 ครั้ง)
oh_audio
member
*

คะแนน0

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 09:00:33 PM »

อาจารย์เปิดสอนซ่อมที่ นครศรีฯ ใหมครับผมอยู่พัทลุง อยากไปเรียนเป็นลูกศิษย์อาจารย์อีกคนครับ

traithep
member
*

คะแนน2

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 11:30:44 PM »

ผมนานๆได้เข้ามา เพิ่งทราบข่าวว่า อาจารย์เล็กจะย้ายลงใต้  บ้านเดียวกับผมเลยครับ ผมอยู่ปากพนังฝั่งตะวันตกครับ  แต่มามีครอบครัวดันอยู่นครปฐมเสียนี่  จะกลับบ้านปีละครั้ง อาจารย์เล็กอยู่ช่วงไหนครับเดี่ยวตอนกลับจะแวะไปเยี่ยมครับ
ยังไงก็ระวังรักษาสุขภาพด้วยนะครับ 
TANRONG
member
*

คะแนน0

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 11:37:38 PM »

ดีครับจารย์เล็ก  ผมไม่ได้เรียนกับอาจารย์นะครับ
แต่พอเข้ามาดูกระทู้ที่อาจารย์ตั้งไว้ก้ออยากจะได้
แต่ผมอยู่สุราดตอนนี้เรียนที่เทคนิคกระบี่ครับ
อยู่  ปวช3   แผนกอิเล็กทรอนิกส์
อยากได้ทีวีไว้ให้น้องๆได้หัดซ่อมบ้างครับ
เพราะที่อาจารย์ในแผนกแก่ซื้อแผ่นซีดีสำหรับสอนซ่อมทีวีมาครับ
รู้สึกว่าจะเป็นของPSครับเลยอยากห้ายน้องๆได้มีเครื่องไว้ซ่อมกันครับจะได้มีความรู้ครับ
บ้านแม่ผมอยู่ปากพนังหมือนกันครับผมก้อไปบ่อยครับ อยู่แถวบ้านบางบูนงะครับ
แต่คนแถวนั้นเรียกว่า  บาบู  ครับ
หวังว่าผมคงจะได้เจออาจารย์สักครั้งนะคร Cool
 wav!!
 เปงกำลังจัยห้ายนะครับ:
 Cheesy
 ขอบคุณ THANK!! Undecided
พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 07:06:30 AM »

คุณTANRONG
กระทู้นี้พี่เล็กตั้ง ตั้งแต่ปี 2009 อ่านกันบ้างไหม?
เขียนข้อความถึง ผู้ใหญ่ ให้ตั้งใจเขียนกันหน่อย พี่เล็กไม่ใช่เพื่อนเล่นคุณนะครับ
(สังคมเลวร้าย ไม่รู้จักเด็ก ไม่รู้จักผู้ใหญ่ ไม่รู้สิ่งไหนควร สิ่งไหนไม่ควร อย่างนี้แล้ว จะเอาความรู้ที่ไหนไปสอนคนรุ่นหลังกัน?)

wasa
member
*

คะแนน0

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 08:08:29 AM »

ผมไม่ค่อยได้คุยในกระทู้ครับเพราะความเชี่ยวชาญน้อยกว่าหลายท่านจึงศีกษาอยู่นาน  ผมดีใจครับที่ อ.เล็กมานครศรีธรรมราช ใกล้ผมครับจะได้มีโอกาสพบง่ายขึ้น ผมอยู่ สุราษฯครับเขตติดต่อ อ.ดอนสักครับ ขอบคุณครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์