ใครมีคู่มือการใช้ Canon FAX-T22 บ้างครับ ? (ย้ายจากบอร์ดเก่า)
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 26, 2024, 02:15:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีคู่มือการใช้ Canon FAX-T22 บ้างครับ ? (ย้ายจากบอร์ดเก่า)  (อ่าน 4153 ครั้ง)
TongTang-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน985

« เมื่อ: มกราคม 24, 2007, 12:35:46 PM »

เทพ                   ใครมีคู่มือการใช้ Canon FAX-T22 บ้างครับ ?
                       « เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2006, 10:32:23 »

ใครมีคู่มือการใช้ Canon FAX-T22 บ้างครับ ?

อาการโทรไม่ออกครับผม และตั้งวันที่ไม่เป็น   เรียกข้อมูลออกมาไม่ได้

................... ................... ................... ................... ................... ................... .........

singtong           พี่เทพรุ่น...T22  ผมไม่มี  พี่ลองตั้งโปรแกรมแบบ  T21  ดูครับ

1.ตั้ง วัน/เดือน/ปี/เวลา
                          กด FUNCTION    *SETTING
                          กด START         *DATE/TIME
                          กด START         *DD/MM/YY  HH:MM     
                          ใส่เลข วัน/เดือน/ปี  ชั่วโมง:นาที
                          กด START         *YOUR NAME
                          กด STOP
                       2.การตั้งระบบโทรศัพท์
                          กด FUNCTION    *SETTING
                          กด #                *DIAL MODE
                          กด START         *PULS/TONE
                          กดMODE เลือกค่า  TONE
                          กด STOP
                       *หมายถึง ข้อความบนหน้าจอ

ผิดพลาดอย่างไรขออภัยด้วยครับ

................... ................... ................... ................... ................... ................... .........

เทพ                   ขอบคุณท่าน singtong  Azn  มากๆครับ ตั้งวัน เดือน ปีได้แล้วครับ

แต่ยังโทรออกไม่ได้  สงสัยเครื่องคงเสียอยู่  (โทรออกสายไมว่างตลอด)

แต่รับสายได้นะ 55555555

singtong           พี่เทพ   ตั้งระบบโทรศัพท์  ให้เป็น TONE หรือยังครับ
                       ไม่งั้น  โทรออกจะเป็นเหมือนสายไม่ว่าง

เทพ                   ตั้งแล้วครับผม

ลิงค์เดิม : คลิก

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์