สวัสดีปีใหม่ 2552 จ้า..
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 19, 2024, 01:08:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ 2552 จ้า..  (อ่าน 4449 ครั้ง)
Jaaag
Full Member
member
**

คะแนน50

โจ ครับ...

« เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 09:00:33 AM »

สวัสดีปีใหม่พี่ๆทีมงาน LSV และพี่น้องช่างทุกๆท่านครับผม
ปีใหม่นี้ขอให้กิจการของทุกท่านมีแต่ความเจริญ เงินไหลมา เทมา นะจ๊ะ
สุขภาพร่างกายแข็งแรงกันทุกคนนะครับ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยๆ
ดูแลสุขภาพร่างกายกันด้วยนะครับ  เยี่ยมมาก
 wav!! wav!! wav!!

b.chaiyasith
แก้ปัญหาไม่ตกคุยกันเวลางานline:chiabmillion
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน650

ไม้ดีไม่ลอยน้ำมาไกล

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 10:50:48 AM »

สวัสดีปีใหม่2552
                                          ขอพรอันประเสริฐดลบันดาลให้ท่านทั้งหลายจงพบ
                                          แต่สิ่งดีฝ่าฟันพ้นวิกฤตเศรษฐกิจ นำเศรษฐกิจพอเพียง
                                          มาใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด ผ่านพ้นไปให้ได้ ประกอบ
                                          กิจด้วยความเจริญรุ่งเรือง ตลอดปี 2552

THANK!!    Smiley    ความดีไ ม่มีขายต้องสร้างด้วยตัวของเ ราเ อง  Smiley   THANK!!                                                                                                               

"CHIAB"
มนุษย์เราแต่ละคน  ต่างไม่รู้ว่ามาจากไหน  ไม่มีใครรู้จักกันมาก่อนเลย  แล้ววันหนึ่งก็มาพบหน้ากัน  สมมุติเป็นพ่อ  เป็นแม่  เป็นเมีย  เป็นสามี  เป็นลูก  อยู่ร่วมกัน  ใช้ชีวิตร่วมกัน และแล้ววันหนึ่ง  ก็แยกย้ายด้วยการ  "ตายจาก"  กันไปสู่  ณ  ที่ซึ่งไม่มีใครได้ตามพบ  คืนสู่ความเป็นผู้ไม่รู้ว่ามาจากไหน  ไปไหน  และคืนสู่ความเป็น  "คนแปลกหน้า"  ซึ่งกันและกันอนันกาลอีกครั้งหนึ่ง...และอีกครั้งหนึ่ง!?
ขอขอบคุณ คุณเปลว สีเงิน ที่ให้ข้อคิดดีๆ
arthifi
member
*

คะแนน12

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 11:24:58 AM »

ปีใหม่นี้ขอพรอำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ดลบันดาลให้เพื่อนๆlsvทุกคนมีความสุขมากๆนะครับ THANK!!
Boaty
member
*

คะแนน1

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 05:02:43 PM »

น้อยใจจังไม่มีใครอวยพรให้เรียนเก่งๆเลย
แต่ผมขอสวัสดีปีใหม่ครับ
ขอให้พี่ๆทุกๆคนหวังสิ่งใดก็ขอให้ได้สมความปารถนา
ขอให้มีความสุขกายสุขใจ
ขอให้หล่อยิ่งขึ้นไป
และสุดท้าย....ขอให้พี่ๆทุกๆคนให้ความรู้กับผมต่อไปนานๆครับ
   ขอบคุณครับ
พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 06:44:51 PM »

น้อยใจจังไม่มีใครอวยพรให้เรียนเก่งๆเลย
ไม่มีใครให้คุณได้หรอก จะเรียนเก่งก็ต้องขยันเรียน ตั้งใจเรียน ไม่ใช่นั่งรอผู้อื่นยื่นให้  เศร้าจัง

sirirrin
สนับสนุนLSV-server
member

คะแนน180

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 08:39:57 PM »

tumcom84
member
*

คะแนน0

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 11:21:13 PM »

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้มีความสุขทุกๆท่านนะครับ  จะรวยจะมีเงิน ก็อยู่ที่ตัวเราๆท่านๆนะล่ะครับ (ขยันทำงานครับ เก็บเงินครับ ) ขอให้ไร้โรคภัยไข้เจ็บ ก็อยู่ที่ตัวเราๆท่านๆนะล่ะครับ (ท่านรักตัวเองก็หมั่นตรวจสุขภาพครับ) ส่วนความสุขนี้หาไม่อยากครับ ขอให้เรามีเวลาให้ครอบครัวกับคนที่เรารัก ครับ  THANK!! THANK!! Smiley Smiley
Manow
member
*

คะแนน7

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 07:55:36 AM »

พรใด ๆ ที่ท่านให้มาขอให้ทุกท่านสมความปราถนาทุกประการเทิญ...
จากใจร้าน พจน์รุ่งโรจน์อีเลคโทรนิคส์ บ้านสร้าง อยุธยา
 wav!!
 wav!!
 wav!!

ร้านพจน์รุ่โรจน์อีเลคโทรนิคส์...
อยุธยา...
SKY-pojrongrojelectronic  Maanfun@thaimail.com
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์