อยากถามพี่ๆ เรื่องตู้ใต้เบาะ อีชุชุ ดากอน คัฟ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 07:09:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามพี่ๆ เรื่องตู้ใต้เบาะ อีชุชุ ดากอน คัฟ  (อ่าน 5333 ครั้ง)
bankauto30
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 09:46:05 PM »

อยากถามพี่ๆ เรื่องตู้ใต้เบาะ อีชุชุ ดากอน ครับ ถาเอาโครงเหล็กออกหมด (แบบโล่งเลยอ่ะครับ)จะได้ใหม ครับ

ผมไปถามที่ร้านมาเค้าบอกว่า ใส่ได้แค่ดอกเดียวใต้เบาะน่ะครับ  แต่ผมชือ 10" มา 1 คู่ อ่ะครับ(คือเสียดายอ่ะครับ)

ไม่ทราบว่า ผมจะเอาลงใต้เบาะ 2 ดอก เลยได้ใหม ครับ

รบกวนพี่ๆ ตอบผมหน่อยน่ะครับ

หรือ มีรูป แบบเอาโครงเหล็กออกหมด มาให้ดูก็ได้ครับ

คือผมอยากรู้ ว่า โครงเหล็กที่อยู่ฝั่งคนขับ ข้างในมีนเป็น อ่ะไร ??

ขอบคุณ มากๆๆ ครับ ที่เข้ามาอ่าน และ ตอบ ครับ 

Cheesy

TFRJ
member
*

คะแนน6

พึงเอาชนะผู้น้อยด้วยการให้ เอาชนะผู้ใหญ่ด้วยการขอ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 06:49:29 AM »

1  เอาโครงเหล็กออก ไม่ได้ครับ เพราะพื้นรถเป็นชิ้นเดียวตลอดเพียงแต่ พับหยักขึ้นมาเป็นส่วนที่นั่งในแคปเท่านั้น ถ้าตัดส่วนนั้นออกจะเห็นพื้นดินทันที นอกจากว่า เราจะตัดออกแล้ว เชื่อมแผ่นเหล็กเป็นระดับเดียวกับที่เราเหยียบอีกที ครับ
2  โครงเหล็กฝั่งคนนั่ง เป็นช่องเครื่องมือ  ส่วนทางฝั่งคนขับ ไม่มีช่องครับ แต่ด้านล่างเป็น ถังน้ำมัน

จิตที่คิดจะให้ สบายกว่าจิตที่คิดจะเอา
bankauto30
member
*

คะแนน0

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 09:53:45 PM »

ครับ ขอบคุณมากครับ
bankauto30
member
*

คะแนน0

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 01:26:26 PM »

แล้วถ้าตัดโครงเหล็ก ฝั่งคนขับ ออก แล้วมันจะโดน ถังน้ำมันใหม ครับ งง
TFRJ
member
*

คะแนน6

พึงเอาชนะผู้น้อยด้วยการให้ เอาชนะผู้ใหญ่ด้วยการขอ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 10:51:40 PM »

ตัดออก ก็เจอถังน้ำมันอยู่
ข้างล่าง ทำอะไรไม่ได้อยู่ดี ครับ

จิตที่คิดจะให้ สบายกว่าจิตที่คิดจะเอา
bankauto30
member
*

คะแนน0

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 08:23:44 PM »

เศร้าจัง ขอบคุงครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์