ขอวิที ต่อฟร้อนท์2ตัว โดยใช้ลีเลย์หน่อยครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: ขอวิที ต่อฟร้อนท์2ตัว โดยใช้ลีเลย์หน่อยครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิที ต่อฟร้อนท์2ตัว โดยใช้ลีเลย์หน่อยครับ  (อ่าน 4202 ครั้ง)
nfigo2520
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:57:57 AM »

คื่อว่าผมอยากต่อฟร็อนท์ 2ตัว ให้ออกลำโพงคู่เดียวกันนะครับ โดยใช้ลีเลย์ (เค้าเรียกว่าลีเลย์อะไรไม่รู้) รบกวนท่านผู้รู้ แนะนำด้วยครับ อ้อ เค้าเรียกว่าลีเลย์ไรครับเวลาไปซื้อน่ะ

TFRJ
member
*

คะแนน6

พึงเอาชนะผู้น้อยด้วยการให้ เอาชนะผู้ใหญ่ด้วยการขอ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 05:41:38 AM »

หมายความว่า ฟังทีละตัว  หรือฟังพร้อมกันทั้งสองตัวครับ
1 ถ้าต้องการฟังทีละตัว  เปลี่ยนจากการใช้รีเลย์ เป็นกล่อง AV SELECTOR  (เข้า 4 ออก 1)ได้หรือไม่ จะสามารถ ฟังได้ทีละ4 ตัวเลย และมีช่อง AV ให้ด้วย กล่องละ ประมาณ350(แบไม่ใช้ไฟเลียง)
กดเลือกเอาเลย
2 ถ้าต้องการฟัง ทีละ สองตัวพร้อมกัน  ใช้ วงจรผสมเสียงจำพวกมิกเซอร์ 2chanel ก็ได้ ลองดูครับ

จิตที่คิดจะให้ สบายกว่าจิตที่คิดจะเอา
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » เครื่องเสียงรถยนต์ » ♫วงจรเครื่องเสียงรถยนต์ » หัวข้อ: ขอวิที ต่อฟร้อนท์2ตัว โดยใช้ลีเลย์หน่อยครับ