เครื่องซักผ้า LG ขึ้น PE ครับ

เครื่องซักผ้า LG ขึ้น PE ครับ

<< < (2/4) > >>

weston:
ขอบคุณทุกคำแนะนำครับผม ตอนนี้กำลังทดสอบเครื่องอยู่ครับ ดูซิว่าจะมีอาการอะไรตามมาอีกครับ

jam81:
รุ่นเดียวกันขอถามด้วยครับ  ของผมไม่ขึ้นตัวเลยครับ ขึ้น  - -  กดได้แต่ เปิด ปิด  ปุ่มอื่นใช้ไม่ได้เช็ก สวิชต์แล้วไม่เสียช่วยที่ครับ...

Jaaag:
อ้างจาก: jam81 ที่ ธันวาคม 03, 2008, 10:55:37 AM

รุ่นเดียวกันขอถามด้วยครับ  ของผมไม่ขึ้นตัวเลยครับ ขึ้น  - -  กดได้แต่ เปิด ปิด  ปุ่มอื่นใช้ไม่ได้เช็ก สวิชต์แล้วไม่เสียช่วยที่ครับ...

อาการนี้ผมเคยเจอทีนึง แต่ของผมปุ่มกดมันค้างครับพี่ ยังไงลองเช็คดูนะครับว่ามีปุ่มไหนที่มันกดค้างอยู่รึป่าว
ส่วนสาเหตุอย่างอื่น คงต้องรอพี่ๆท่านอื่นนะครับ  smiley4

weston:
ตอบคุณ Jam81 ครับ ต้องจัดการเรื่องของเพรชเชอร์ให้ได้ก่อนครับ อาการปุ่มกดไม่ได้ผมก็เจอครับ พี่ต้องแงะดูที่ปริ้นหน้าจอครับจะมี IC หลวมครับบัดกรีเข้าไปตะกั่วเก่าหลุดออกเลยครับ ตอนนี้เครื่องผมอยู่ในขั้นตอนของการทดสอบอยู่ครับ

Jaaag:
มารอฟังผลงานของพี่ๆทั้งสองท่านครับ
ระหว่างการรอคอย  ::)  :-[  :-\  laugh2  :-\  :-[  ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว