ถามวิธีใช้เครื่องลงโปรแกรมเมมโมรีของอ.สุพจน์ 007

ถามวิธีใช้เครื่องลงโปรแกรมเมมโมรีของอ.สุพจน์ 007

(1/2) > >>

mar162:
หากไม่ถูกก็ได้โปรดอภัยด้วยนะคะ..
- หนูได้ซื้อเครื่องลงโปรแกรมเมมโมรีจากอ.สุพจน์ 007 มานานแล้ว แต่ไม่ได้ใช้ ทิ้งไว้นาน ข้อมูลการใช้เอาเก็บไว้ในคอม.พอคอมเจ๊งหายหมด เหลือแต่แผ่น รายละเอียดต่างลืมหมดค่ะ รบกวนเพื่อนสมาชิกเวปด้วยนะคะ

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥:
เอาแผ่นใส่แล้วดูรูปแล้วคลิกดูทีละรูปครับ มันจะได้ช่วยเตือนความจำขึ้นมาครับลองดู HAPPY2!!

mar162:
เปิดดูแล้วค่ะ แต่ไม่เข้าใจตรงที่เราเอาไอชีตัวเก่าใส่ลงไปแล้วให้เครื่องอ่านดูว่ามันดีหรือว่ามันเสีย

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥:
นี่ครับ HAPPY2!!

mar162:
ลุงน่ารักจัง....ได้เบอร์ลุงแล้วว่าง ๆ จะโทรหาเด้อ  คิดถึง...
**ตอนให้มันอ่านก็ทำเหมือนกัน แต่มันเป็นเบอร์นี่ลุง L08 (TV.PANA รุ่น TC-21PM50B) หาเบอร์นี่ในบล็อก เลือกเบอร์ 24C16 - เลื่อนลงมาจนหมด ก็ไม่มีเบอร์ L08 (ชิปติดไต้ปริ้น)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป