...พี่ ๆ.... เอาหนูป่ะคะ...
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 07:35:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...พี่ ๆ.... เอาหนูป่ะคะ...  (อ่าน 2369 ครั้ง)
eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 06:44:39 AM »

ได้รับfwd เมลมา ขำๆ

ในยุคปัจจุบันนี้ ความคิดของเด็กไทยต่างเปลี่ยนไป
 เห็นแล้วก็อึ้งกิมกี่เลยครับ ลองมาดูกันครับ

................... .........

ในหัวค่ำวันหนึ่งในเมืองหลวงรถราติดขัด.....

ผมขับรถผ่านความวุ่นวายมาจนถึงถนนย่านชานเมืองเส้นหนึ่ง
เป็นสายรองรถเริ่มน้อยบางตาลงผิดกลับเมื่อตอนแรก

ในขณะที่จอดติดไฟแดงอยู่ คิดอะไรเพลินๆ
สายตายก็ไปหยุดอยู่ที่กลุ่มเด็กสาวรุ่นๆ 3-4 คน
นั่งจับกลุ่มกันอยู่

สังเกตจากหน้าตาไม่ธรรมดา
 แต่งตัวสวยสายเดี่ยวนุ่งสั้น
แต่ละคนเห็นแล้วอดมอง(แบบแอบเสียว)ไม่ได้

ผมจ้องมองอยู่นาน.....และแล้ว....

มีเด็กคนหนึ่งในกลุ่มแยกตัววิ่งตรงมาที่รถผมแล้วส่งยิ้มหวานให้

เธอเคาะกระจกรถทำให้ผมตื่นจากอาการลืมตัว
 ผมลดกระจกลงครึ่งบาน

เด็กสาว: พี่ๆ พี่หล่อจัง

ผม: (เอาละว้าขาวอวบซะด้วยสเป็คเลย) คิดในใจแต่ต้องเก็บอาการไว้

เด็กสาว:
พี่สุดหล่อคะ...'เอาหนูป่ะ'(เฮ้ย..ถามงี้เลย)....100 เดียวค่ะ

(กินส้มตำยังแพงกว่า)สะอาดด้วยหอมด้วยนะคะ(ยิ้มเขิน)

ผม: เฮ้ย..น้องตรงนี้เลยเหรอ.....(จริงๆ อ่ะอยากแต่เก็บอาการไว้)

เด็กสาว:..เอาปะคะ....(หนอย..ทำมาถามย้ำ)

ผม: ((คิด)
100 เดียวเอาดิ..)..จะดีเหรอน้อง..(แกล้งทำหน้าเครียดไว้ฟอร์ม..
แต่มืออ่ะ..ล้วงกระเป๋าเสื้อหนีบแบงค์ 100 ออกมารอแว๊วว)

เด็กสาว: (พนมมือไหว้รับเงิน)
พี่รอหนูแป๊ปนะค่ะหนูไปเอาถุงก่อนคะ....(มีถุงให้ด้วยรอบคอบมาก..และเธอก็วิ่งอย่างเร็วกลับไปที่กลุ่มเพื่อน 3-4 คนนั้น..
แล้วทุกคนมองมาที่ผมบางคน..ยิ้มหวานให้..บางคนหัวเราะชอบใจ)

ผม:....เขินอ่ะดิ (เขิลจะตายอยู่แระ..แต่ในใจลิงโลดสุดๆ)

เด็กสาว:(วิ่งกลับมาพร้อมกลับยื่นถุงพลาสติกให้)
...ขอบคุณนะคะพี่สุดหล่อ...(วิ่งกลับในทันที)

ผม:อึ้ง.....
.เปิดถุงดูมีหนูนาูย่าง 3 ตัว สะอาดและหอม 100 เดียว
 ตามที่โฆษณาเป๊ะ ไม่มีหลอกลวง

กรู: ได้เสียวสมใจ มันน่าจะแถมหญ้ามาด้วยเลยนะ
กรูจะไปเคี้ยวเอื้องให้มันส์เลย......เซ็งเป็ด

(หุหุหุ...คิดอะไรกันอยู่เหรอ...^o^)

drdr61♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน292

ดูสิ่งที่มากระทบใจ อย่าเอาจิตไปปรุงแต่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 08:29:02 AM »

ก็ ควัก แค่ร้อยเดียวนี่ครับ  ลองควักสัก พัน สองพัน  สิ ครับ
ไม่แน่ น้องเขาอาจรออยู่
555  หมายถึง พาน้องเขาไปเลี้ยงข้าวนะครับ  ไม่ใช่ให้ทำอย่างอื่น 55

คนเราต่างที่มา ต่างที่ไป ย่อมคิดและทำอะไรที่ต่างกัน ยอมรับและเข้าใจ  จะสงบสุข
ขายอุปกรณ์ไวเลส และสายอาศไวเลส wifi
omomo
member
*

คะแนน11

จงจองจำตัวเองด้วยอิสระภาพ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:37:33 PM »

บอกด้วยไฟแดงใหนจะใด้ไม่จอด 555
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์