...สอนตัดสติ๊กเกอร์และการกัดกระจกครับ...
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 02:07:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...สอนตัดสติ๊กเกอร์และการกัดกระจกครับ...  (อ่าน 28736 ครั้ง)
แวมไพร์-LSVteam♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน912

..เรียนให้รู้เป็นครูเขา.Learning by doing

« เมื่อ: กันยายน 16, 2008, 10:10:05 AM »

สอนตัดสติ๊กเกอร์และการกัดกระจก

โหลดเสร็จใช้โปรแกรมนี้เปิดดูนะครับ  ของพี่ชาโพสไว้ครับ

คลิ๊กเลยครับ

โหลดดูตัวอย่างก่อนครับ

ถ้าสนใจโหลดไฟล์ใหญ่เลยครับ HAPPY2!!

eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2008, 01:12:27 PM »

สมัยก่อนต้องเสียเงินเรียน พอจบออกมาหากินได้ หินอ่อน แผ่นละ 700 up ถึงพันขึ้น กระจกแกะลาย แผ่นละแสนก็มี
ผมได้ค่ากับข้าวบ่อยเดือนละหลายหมื่นบาท
 แต่เดี๋ยวนี้ โลกไร้พรหมแดน เด็กป.4 ก็ทำได้ ไม่เคยมีงานเข้าเลย เพราะทำกันเอง  Grin
member
*

คะแนน912

..เรียนให้รู้เป็นครูเขา.Learning by doing

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 08:00:19 AM »

แก้ไขลิงค์ให้แล้วนะครับ Smiley HAPPY2!!

โหลดเสร็จใช้โปรแกรม VLC media player เปิดชมนะครับ ใครเน็ตแรงโหลดเสร็จช่วยอัพ อีกเว็บหน่อยนะครับ เผือเป็นตัวเลือกของเพื่อนสมาชิกครับ http://www.upload-thai.com

โหลดตัวอย่างไปชมก่อนครับ

คลิ๊กเลยครับ

พาสที่1 คลิ๊กเลยครับ

พาสที่2 คลิ๊กเลยครับ

พาสที่3 คลิ๊กเลยครับ

พาสที่4 คลิ๊กเลยครับ
Nattawut-LSV Team
E23IUY
member
*

คะแนน808

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 08:32:40 AM »

พอดีวันนี้ผมหยุด เดี๋ยวผมช่วยอัพไว้อีกเว็ปแล้วกันครับ..เป็นของ upload-thai.com
 เยี่ยมมาก  HAPPY2!!

สอนตัดสติ๊กเกอร์และการกัดกระจก.part1

สอนตัดสติ๊กเกอร์และการกัดกระจก.part2

สอนตัดสติ๊กเกอร์และการกัดกระจก.part3

สอนตัดสติ๊กเกอร์และการกัดกระจก.part4

wav!!  wav!!
member
*

คะแนน912

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 08:39:06 AM »

พอดีวันนี้ผมหยุด เดี๋ยวผมช่วยอัพไว้อีกเว็ปแล้วกันครับ..เป็นของ upload-thai.com
 เยี่ยมมาก  HAPPY2!!

ขอบคุณมากครับ  Smiley ขอบคุณ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์