สารพัด PINOUT มือถือ กล้อง pc ต่าง ๆ อีกมากมาย
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ► อิเล็กทรอนิกส์ ► » ►อะไหล่ » ►ดาต้าชีทอุปกรณ์ใช้บ่อย » หัวข้อ: สารพัด PINOUT มือถือ กล้อง pc ต่าง ๆ อีกมากมาย
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สารพัด PINOUT มือถือ กล้อง pc ต่าง ๆ อีกมากมาย  (อ่าน 7286 ครั้ง)
HS4NRR
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 10:35:11 AM »

ดีใจจัง ดีใจจัง   http://pinouts.ru/   ดีใจจัง ดีใจจัง
   ลองเข้ามาดู....นะครับ   ......สารพัด pinout (data ขาแต่ขา) ที่คุณอยากรู้   แทบจะทุกอย่าง ของอุปกรณ์  elec  ที่มี pinout

HS4NRR
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 10:36:38 AM »

รายการต่าง ๆ อยู่ด้านซ้ายมือ ของ เวป นะครับ ดีใจจัง ดีใจจัง ดีใจจัง
Nattawut-LSV Team
E23IUY
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน808

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2008, 02:43:41 PM »

ขอบคุณ ขอบคุณมากครับ พี่HS4NRR ที่แนะนำสิ่งดีๆ ให้กับเรา  ขอบคุณ
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
HS5HF♥
วีไอพี
member

คะแนน53

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2008, 08:14:22 AM »

เยอะจังเลย อยากให้ทำมาไว้ในเวปนี้จังเลย

ขอบคุณครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ► อิเล็กทรอนิกส์ ► » ►อะไหล่ » ►ดาต้าชีทอุปกรณ์ใช้บ่อย » หัวข้อ: สารพัด PINOUT มือถือ กล้อง pc ต่าง ๆ อีกมากมาย