ทริปเล็กๆ สำหรับช่างมือใหม่ จ่ายไฟ+PROTECT+ตัวอย่างหลายยี่ห้อ update 11/7/12

ทริปเล็กๆ สำหรับช่างมือใหม่ จ่ายไฟ+PROTECT+ตัวอย่างหลายยี่ห้อ update 11/7/12

<< < (129/129)

service:
ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่ออกมาจากใจนะครับ ขอเป็นกำลังใจให้ และ ขอให้เกิดความเจริญแก่ตัวท่านและครอบครัวนะครับ อย่าเจ็บอย่าจนนะครับ และขอให้ทำต่อไปเรื่อยๆนะครับ laugh2

tavee:
ขออวยพรเช่นกัน ครับ  lsv-smile
  -รบกวนอีกแล้วครับ IC  671 เบอร์ MX3000DS (เป็นSMD) ผมหาในเชียงใหม่แล้วไม่มี  .....
  พอจะหาซื้อได้ที่ไหนอีกครับ   wav!!

pammusic:
ขอบคุณครับเป็นความรู้กับมือใหม่อย่างยิ่งเลย

disc34:
กราบขอบพระคุณ อาจารย์ TRT  service ที่ได้มอบวิชาโปรเท็คให้ครับ  thank2  thank2  thank2

service:
 wav!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว