อาการ แดวู 20 นิ้ว ลื่มรุ่นครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาการ แดวู 20 นิ้ว ลื่มรุ่นครับ  (อ่าน 1982 ครั้ง)
mon0915
กลุ่มสนับสนุนLSV+มีน้ำใจ
member

คะแนน216

« เมื่อ: มีนาคม 15, 2007, 01:48:32 PM »

รับเครื่องมาไฟไม่จ่าย   ไล่ดูมีr  เซพตี้ ขาดอยู่    ค่า    .33 r  1 w  เลยจัดการเปลียนแต่หาค่าเท่าเดิมไม่ได้เลยจัดการใส่  .56  เข้าไปเปิดเครื่องดูปรากฎว่าติดแล้วครับ  เลยเครื่องดูไปเรื่อยๆ   นังดูไปและมองดูภาพจะกระตุกเวลาเปลียนฉากแต่ละครั้ง   โล้โก้จะวูบเข้าออกครับ  และได้ไปลองปรับภาพมืดสว่างดู   พอปรับโล้โก้จะขยายออกด้วยครับ   สรุปผมเลยไปซื้อ  r . 33  มาใส่เข้าไปดู  ตกลงภาพมาปกติเลยครับ     เลยปิดงานได้ครับ

BenQ
member
*

คะแนน214

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 12:57:07 AM »

รับเครื่องมาไฟไม่จ่าย   ไล่ดูมีr  เซพตี้ ขาดอยู่    ค่า    .33 r  1 w  เลยจัดการเปลียนแต่หาค่าเท่าเดิมไม่ได้เลยจัดการใส่  .56  เข้าไปเปิดเครื่องดูปรากฎว่าติดแล้วครับ  เลยเครื่องดูไปเรื่อยๆ   นังดูไปและมองดูภาพจะกระตุกเวลาเปลียนฉากแต่ละครั้ง   โล้โก้จะวูบเข้าออกครับ  และได้ไปลองปรับภาพมืดสว่างดู   พอปรับโล้โก้จะขยายออกด้วยครับ   สรุปผมเลยไปซื้อ  r . 33  มาใส่เข้าไปดู  ตกลงภาพมาปกติเลยครับ     เลยปิดงานได้ครับ

แบบนี้เค้าเรียก วางยาตัวเองครับ.................................... Grin Grin Grin  Cool
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์