ขอทราบข้อมูล มิกเซอร์ MEKSE รุ่น DJM-1208

ขอทราบข้อมูล มิกเซอร์ MEKSE รุ่น DJM-1208

<< < (2/3) > >>

s500:
ขอขอบคุณมากครับที่ให้ความกระจ่างอีกอย่างครับตัวนี้และถ้าเทียบกับรุ่น Audio quartของคุณ somkiat1052เป็นอย่างไรบ้าง อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ เห็นบอกมี effect ตั้ง 99 เสียงและราคาต่างจังหวัดก็ประมาณ 8,500  บาท

s500:
แล้วมิกเซอร์ที่ราคาประมาณนี้ มีเอฟเฟคในตัว รุ่นไหนครับที่คุณภาพพอใช้ได้น่าเล่น แนะนำด้วยครับถ้าหากว่าผมไม่ซื้อตัวนี้

somkiat1052:
อ้างจาก: s500 ที่ พฤษภาคม 17, 2008, 06:13:46 AM

ขอขอบคุณมากครับที่ให้ความกระจ่างอีกอย่างครับตัวนี้และถ้าเทียบกับรุ่น Audio quartของคุณ somkiat1052เป็นอย่างไรบ้าง อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ เห็นบอกมี effect ตั้ง 99 เสียงและราคาต่างจังหวัดก็ประมาณ 8,500  บาท

ของผมมีเอฟเฟคเยอะมาก...เช่น รีเวิร์บ คอรัส แฟลต ดีเลย์ ฯลฯ แม้แต่เสียงมนุษย์ต่างดาวยังมีเลยครับ
 smiley4

s500:
เรียนถามคุณ somkiat 1502 เสียงทั้งหมดที่ว่านี้อยู่ใน Mixer Audio Quart ใช่หรือเปล่าครับ

aungdoy:
ต้องการช่องเยอะไหมครับ  YAMAHA   MG 802 CX  4  Mic  2  สเตอริ พอจะส่งเข้าประกวดได้ไหม ดูราคาในเวป ไม่ถึงเจ็ดพันห้า  เอฟเฟค  16  โปรแกรม  2  คอมเพรสเซอร์ เมื่อต้นเดือน มีนา เพื่อนซื้อที่อุบลสายฟ้า 7,900  หรือต้องการช่องเยอะกว่านี้ ของแอคเตอร์ ตัวที่ออกมาใหม่ ก็น่าพิจารณาเหมือนกัน

อิ อิ  วันนี้ทั้งวันไปแห่บั้งไฟเพิ่งกลับมา   olleyes2  ม่ายหวาย หูอื้ออ่ะ ได้ยินแต่เสียงคูโบต้า ตั๊ง ๆ ๆ ๆ อยู่ในหูอ่ะ เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปมา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว