มาออกแบบ PCB ด้วยโปรแกรม PCB WIZARD3.50PRO ง่าย-เร็ว-ดีจริงๆ

มาออกแบบ PCB ด้วยโปรแกรม PCB WIZARD3.50PRO ง่าย-เร็ว-ดีจริงๆ

<< < (34/34)

rit-watt:
Release codeขึ้นมาตอนเปิดโปรแกรมเราต้องไส่ค่าอะไรครับ

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥:
ไม่เข้าใจ ผมเปิดมาใช้ไม่เห็นมีแบบที่คุณว่า ก็ทำตามที่ผมเอามาให้ดูก็ใช้ได้เลยไม่มีอะไรพิเศษนี่
เอาภาพมาดูได้มั้ย บางทีคุณเข้าใจอะไรผิดมั้ง การใช้งานมันกว้างบางทีผมไม่เคยเห็นก็เป็นได้ครับ HAPPY2!!

ponh:
อ้างจาก: หลง สุรินทร์ ที่ สิงหาคม 05, 2007, 10:11:38 AM

อิอิเผื่อได้ใช้ ยังไงก็ขอดูดไว้ก่อนครับ

หลงสุรินทร์

embarrassed7

อยากได้มั่ง

praphun:
ขอบคุณครับ embarrassed7

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว