ขอวงจรหรีไฟ DC 12 V หน่อยครับ

(1/3) > >>

output:
ผมเห็นแต่วงจรหรี่ไฟ AC หา DC ไม่เจอครับ

เอาแบบทึ่รับกระแสได้ 7 A นะครับ
จะเอาไปทำวงจรลดความเร็วมอเตอร์อ่ะครับ :(

kan:
ทำจักรยานใช้แบทหรือป่าวครับ

output:
คือผมจะเอาไปลดความเร็วมอเตอร์ 12V นะครับ
ไม่ได้เอาไปทำจักรยานครับ
แบบ มีแบตเตอรี่ และเข้าวงจร หรี่ไฟ DC ครับ เป็น VR ปรับค่าได้ธรรมดาครับ
สามารถหรี่ไฟได้ จนเหลือ 0 V และ เต็มที่ 12 V เลยครับ
รบกวนหน่อยนะครับ

kan:
ใช้ lm317  กับ mj2955 ได้เลยครับ ตัดตรงจุดอิน lm317 ใส่รีซิสเตอร์ตัวนึง แล้วเอา mj2955 คร่อมไปได้เลย

prom jantapho:
ลองเข้าไปดูใน www.farsai.net/ ดูครับ  สามารถเอามาใช้อย่างที่ท่านว่าได้สบายๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป